Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
Xe đẹp mà giá hơi mắc bác nhỉ, còn nếu bác đã quyết thì con nào cũng ngon.

Hạng B1
12/9/19
62
51
18
32
Nếu bác đã lăn tăn về giá thì nhích luôn con Mazda3 sport đi. Em rất phê cái đuôi của con xe này, với cánh gió gắn trên nắp cốp, đèn hậu mảnh và hệ thống ống xả kép, phong cách thể thao, nhìn đúng đẳng cấp của xe sang luôn
Nên mua Mazda 3 hay Mazda 3 Sport?

• Like
Reactions: sonofer
Hạng B1
28/8/19
72
43
18
Nhà mình cũng đang ngâm cứu xe này. Phiên bản Mazda 3 mới này có 10 lựa chọn dành cho khách hàng lựa chọn, giá giao động từ 719 - 939tr. Bà xã mình đang nghiêng về bản Mazda 3 2.0L Sport Signature Luxury xấp xỉ 900tr.
Đây là phiên bản gần cao cấp nhất của Mazda3 sport rồi còn gì nữa bác. Vợ cả bác quả là có con mắt tình tường:).

• Like
Reactions: cuongduongtn
Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Bữa trước, thằng em họ em nó rủ ra showroom Mazda Bình Triệu lái thử. Cảm nhận chung của em là: ngoại thất xe đẹp, nội thất hiện đại, công nghệ ko chê vào đâu được. Cá nhân em nghiêng về dòng Mazda3 sport, vì dòng này nhìn khỏe khoắn, phong cách thể thao mà vẫn toát lên vẻ sang chảnh. Kết lại: ưng cái bụng bác chủ ạ.

• Like
Reactions: vumanhtuan
Hạng B1
13/9/19
78
30
18
37
Cái này còn tuy vào nhu cầu nữa bác, tuy nhiên đối với bản sport thì ngồi ở hàng ghế thứ 2 hơi chật nếu đi gia đình mà đường xa thì không thoải mái lắm, ở bản sport sẽ bỏ luôn đèn gầm phía dưới, mẫu này phù hợp với những bạn người trẻ theo xu hướng thể thao, độ kiểng thì okie lắm. Còn gia đình thì e nghĩ mẫu sedan vẫn okie nhất ^^. Bác có cần e hỗ trợ về sản phẩm thì . để e ib nhé ^^
Bác phân tích phải, dòng sport chỉ hợp cho những tay mê thể thao tứ thiệt, còn xe gia đình thường xuyên có những chuyến đi xa cùng nhau thì nên chọn bản sedan. Cái này bác chủ nên cân nhắc kĩ. Còn nếu là em, em sẽ cố tí nữa để múc em CX-5 cho nó hoành tráng :p:);)

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Bác phân tích phải, dòng sport chỉ hợp cho những tay mê thể thao tứ thiệt, còn xe gia đình thường xuyên có những chuyến đi xa cùng nhau thì nên chọn bản sedan. Cái này bác chủ nên cân nhắc kĩ. Còn nếu là em, em sẽ cố tí nữa để múc em CX-5 cho nó hoành tráng :p:);)
Cảm ơn các bác đã riview, nhà em chỉ có 2 vợ chồng và một nhóc nên con CX5 lại hơi rộng. Cái vụ chọn xe cũng đau đầu phết các bác ạ

• Like
Reactions: Mỹ Mazda
Hạng B1
6/11/19
88
16
3
26
Cảm ơn các bác đã riview, nhà em chỉ có 2 vợ chồng và một nhóc nên con CX5 lại hơi rộng. Cái vụ chọn xe cũng đau đầu phết các bác ạ
theo tâm lý e thấy, khi phân vân giữa mẫu xe thì cứ dắt vợ con ra cho ngồi cả 2. Họ không tìm hiểu kĩ như mình, nhưng cảm nhận của họ là chân thực nhất. Lúc đó đồng vợ đồng chồng luôn ạ ^^

Hạng B2
30/10/19
118
59
28
40
Nếu có điều kiện em sẽ quất con Mazda3 new bản sedan bác ạ, bản này hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình hơn bản sport. Quyết định cuối cùng vẫn thuộc về bác. Chúc bác lựa chọn sáng suốt.