Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Hí hí...Căn 3pn bên The Ascent chính là cái view này luôn í Anh..Đông Bắc mờ..hôm nào mời Anh lên tầng 28 lun Anh thấy ngay.;). Anh nói cái balcony đòi giăng võng em mới nghĩ ra..bên The Ascent chỉ cần mở cái window ra để thế nằm ngay salon ngắm sao khỏi sợ trúng gió bệnh..hè hè.
:) sao em có cảm giác bên mợ hay sợ gió sợ lạnh quá dzậy ta :)
em mỗi lần vê sì gòn là chỉ muốn có gió và bơi vùng vẩy trong nước mát :)
kỳ này vê saigon nhân nhà bên Mas co dip sẽ nhờ mợ dẫn đi xem bên đó :)

Tập Lái
26/10/12
6
147
28
Q.3, HCM
:) sao em có cảm giác bên mợ hay sợ gió sợ lạnh quá dzậy ta :)
em mỗi lần vê sì gòn là chỉ muốn có gió và bơi vùng vẩy trong nước mát :)
kỳ này vê saigon nhân nhà bên Mas co dip sẽ nhờ mợ dẫn đi xem bên đó :)
Sẵn lòng Anh nhé. Cứ Alo em ạ. Không phải sợ gió Anh ơi..thật ra bên em full window để tối ưu hoá view cho khách. Còn gió thì em nói thật Anh đi ngoài hành lang Anh thấy gió mát rười rượi luôn vì thiết kế bên đây thật sự được chú trọng nhiều lắm. Còn các bác nói về sợ lạnh em nghĩ đang nói đến Hồ bơi nước ấm ạ. Em xin chia sẻ ý tưởng hồ bơi nước ấm từ ý tưởng cư dân ở đây là những người đi làm tối mắt tối mũi với công việc..ở căn hộ cao cấp có hồ bơi có bao lần xuống hồ khi đi làm về trễ..mà thời tiết về đêm thì bước xuống hồ sẽ chẳng dễ chịu, ko tốt cho sức khỏe.. Ý tưởng này bên em thật sự quan tâm tới khách hàng chứ ko phải muốn thét thể hiện đâu ạ. Với lại ko phải lúc nào cũng điều chỉnh như thế..chỉ những lúc cần thiết thôi ạ..;)

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Sẵn lòng Anh nhé. Cứ Alo em ạ. Không phải sợ gió Anh ơi..thật ra bên em full window để tối ưu hoá view cho khách. Còn gió thì em nói thật Anh đi ngoài hành lang Anh thấy gió mát rười rượi luôn vì thiết kế bên đây thật sự được chú trọng nhiều lắm. Còn các bác nói về sợ lạnh em nghĩ đang nói đến Hồ bơi nước ấm ạ. Em xin chia sẻ ý tưởng hồ bơi nước ấm từ ý tưởng cư dân ở đây là những người đi làm tối mắt tối mũi với công việc..ở căn hộ cao cấp có hồ bơi có bao lần xuống hồ khi đi làm về trễ..mà thời tiết về đêm thì bước xuống hồ sẽ chẳng dễ chịu, ko tốt cho sức khỏe.. Ý tưởng này bên em thật sự quan tâm tới khách hàng chứ ko phải muốn thét thể hiện đâu ạ. Với lại ko phải lúc nào cũng điều chỉnh như thế..chỉ những lúc cần thiết thôi ạ..;)
cám ơn mợ trước nha :)
mà em có hóng gió thì em hóng gió sông thổi thẳng vào balcony hay phòng khách nhà em chứ hỏng lẻ em ra căng võng ngoài hành lan nằm hóng gio :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/8/10
240
745
93
Phần nào ko có đổ móng cọc sẽ bị sụt và lún nữa , cdt đợi sụt lún ổn định rồi làm luôn 1 lần ,chứ làm xong sụt lún tiếp thì làm hoài hoài luôn. Còn cdt có làm hay ko thì hên xui

Có khi nào đang đi dạo nó sụt 1 cái kiếm ko ra chiếc dép như bên Thanh đa ko bác

• Like
Reactions: Tám
Tập Lái
26/10/12
6
147
28
Q.3, HCM
cám ơn mợ trước nha :)
mà em có hóng gió thì em hóng gió sông thổi thẳng vào balcony hay phòng khách nhà em chứ hỏng lẻ em ra căng võng ngoài hành lan nằm hóng gio :)
Hì..vậy thì hơi kỳ. Nhưng bác hóng gió vừa đủ thôi ko cần thiết ra balcony ở trong nhà gió vừa đủ là đc rùi bác. Hy vọng sớm đc mời bác lên thực tế xem sao.;)

Hạng B2
15/4/09
373
802
93
E ở nhà quê mới lên
Có khi nào đang đi dạo nó sụt 1 cái kiếm ko ra chiếc dép như bên Thanh đa ko bác
E biết nó ko đổ móng cọc thôi chứ e biết phần đất bên dưới thế nào đâu mà trả lời đc cho bác.
Vị trí ascent vs riviera point là như nhau ,tuy bác thích pmh hay thảo điền. Ascent mùa này ngập.

Masteri k nen mua mặt metro sẽ ồn metro lẫn còi oto vì xlhn là đường lớn

Tập Lái
8/1/16
3
61
13
E biết nó ko đổ móng cọc thôi chứ e biết phần đất bên dưới thế nào đâu mà trả lời đc cho bác.
Vị trí ascent vs riviera point là như nhau ,tuy bác thích pmh hay thảo điền. Ascent mùa này ngập.

Masteri k nen mua mặt metro sẽ ồn metro lẫn còi oto vì xlhn là đường lớn

Không hiểu tại sao các bác cứ băn khoăn về vấn đề ồn ào ở tp nhỉ? Ở tp thì đâu chả ồn ào, muốn sống tiện di chuyển, thoải mái về sau này thì em thấy ở khu Thảo Điền là ổn rồi. Quy hoạch đâu ra đó.

• Like
Reactions: chothuecanho
Status
Không mở trả lời sau này.