11/6/16
88
81
18
Mà mình có cách nào thêm bluetooth vào cái đầu cd nguyên bản không bác, vì cụ nhà em và cả em thương phải nghe điện thoại nên tính năng đó rất cần thiết đó bác? vì lắp thêm v thì chi phí khá đắc và không xem gì nhiều thì cũng khá phí vì nhạc toàn chép vào usb rồi gắn chết vô xe luôn
Có cách bác nhé.hihi. Để nghe nhạc qua bluetooth bằng đt với đầu CD nguyên bản, bác lên Lazada hay ghé cái cửa hàng vi tính tìm mua cái usb bluetooth nhé, chỉ 80k hay 100k gì đó à. Mua về bác cắm vào cổng USB cho e, lấy 1 đầu dây cáp 3.5mm (kèm theo usb bluetooth) cắm vào usb bluetooth, đầu kia cắm vào cổng AUX kế bên cổng USB của xe là đc ạ. Trên đầu cd bác chọn nguồn từ AUX nhé. Bác chỉ cần mở bluetooth đt và chọn1 bản nhạc là thưởng thức ạ.hihi

Hạng B1
9/4/16
90
40
18
28
Có cách bác nhé.hihi. Để nghe nhạc qua bluetooth bằng đt với đầu CD nguyên bản, bác lên Lazada hay ghé cái cửa hàng vi tính tìm mua cái usb bluetooth nhé, chỉ 80k hay 100k gì đó à. Mua về bác cắm vào cổng USB cho e, lấy 1 đầu dây cáp 3.5mm (kèm theo usb bluetooth) cắm vào usb bluetooth, đầu kia cắm vào cổng AUX kế bên cổng USB của xe là đc ạ. Trên đầu cd bác chọn nguồn từ AUX nhé. Bác chỉ cần mở bluetooth đt và chọn1 bản nhạc là thưởng thức ạ.hihi
Em tks bác nhiều ạ. để em nói lại cụ nhà cho cụ an tâm.

11/6/16
88
81
18
Em tks bác nhiều ạ. để em nói lại cụ nhà cho cụ an tâm.
Chỉ đơn thuần là nghe nhạc thui nha bác, không thao tác gọi đt hay nhận đt được bác nhé.
Bác có máu nghe nhạc 1 tí thì quất cái Sub điện Pioneer hay Alpine tầm 6 củ là dập ầm ầm luôn ạ.hehe

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mdthienan
Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
Dụ bluetooth thì lên lazada tìm mấy từ khóa bluetooth oto nó ra 1 số cái gắm tẩu thuốc đấy bác thớt. Có vài xị, phát nhạc, sạc điện thoại, kết nối bluetooth với điện thoại, đàm thoại rảnh tay đều có ....

11/6/16
88
81
18
Dụ bluetooth thì lên lazada tìm mấy từ khóa bluetooth oto nó ra 1 số cái gắm tẩu thuốc đấy bác thớt. Có vài xị, phát nhạc, sạc điện thoại, kết nối bluetooth với điện thoại, đàm thoại rảnh tay đều có ....
Bác tìm "Bluetooth oto" nó ra từa lưa phải rồi

• Like
Reactions: mrbeee
Hạng B1
27/10/16
90
10
8
30
Bác Thử Nghía thử Chiếc Ford focus xem có hứng thú không? nó có chức năng de xe vào bãi mà các dòng xe cao cấp mới trang bị. Nên bác cho chị nhà lái mà không sợ lúc tiềm bến đậu không biết đậu.