Cái vụ lắp Smartkey e nói bác ko lắp là vì khi lắp là phải bung xe từa lưa hột dưa ra, mà gặp mấy chỗ làm ẩu thì thôi tiện nghi ko biết bao nhiêu chứ lo thì nhiều mà có cái gì thì tiêu.
Bluetooth nếu bác ko lắp thêm DVD mà xài CD nguyên bản thì e sẽ mách bác, còn bác thay DVD thì nó sẽ có tích hợp luôn ạ.
Camera de, lắp cũng đc (lắp là phải thay DVD màn hình đấy) ko lắp cũng đc vì xe mình có cảm biến de rồi, bác học cách kêu của cảm biến để biết khoảng cách chướng ngại vật phía sau cũng ok rồi.
Bác có gần Bình dương thì chạy lên e chơi nhé.
Bác chỉ em vụ CD muốn có blu với!
Em chạy Civic 208, CD nguyên bản chả có nổi Aux nữa cơ...

11/6/16
88
81
18
Xe bác hông có AUX thì e chịu bác ơi, có AUX thì e mới giúp bác cái Bluetooth được ạ

• Like
Reactions: A8
Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
Bác lên mạng tìm cái cục gắn tẩu thuốc trên xe đấy, có vài xị. Kết nối bluetooth với điện thoại. Phát ra sóng FM cho đầu CD bắt. Đàm thoại rảnh tay, phát nhạc vô tư , có cổng aux tích hợp luôn

Gợi ý cho bác: http://www.lazada.vn/tau-car-g7-sac-nghe-nhac-va-bluetooth-tren-o-to-den-2801992.html

• Like
Bác lên mạng tìm cái cục gắn tẩu thuốc trên xe đấy, có vài xị. Kết nối bluetooth với điện thoại. Phát ra sóng FM cho đầu CD bắt. Đàm thoại rảnh tay, phát nhạc vô tư , có cổng aux tích hợp luôn

Gợi ý cho bác: http://www.lazada.vn/tau-car-g7-sac-nghe-nhac-va-bluetooth-tren-o-to-den-2801992.html
Vâng, nhưng nguồn tẩu em cắm Cam hành trình rồi. Với lại em thấy aux âm thanh nghe hay hơn.

• Like
Reactions: mrbeee
Hạng B1
7/11/14
76
48
18
37
Vâng, nhưng nguồn tẩu em cắm Cam hành trình rồi. Với lại em thấy aux âm thanh nghe hay hơn.
Nguồn tẩu thì a tìm bộ chia ra làm 3

Aux thì nếu ko muốn thay đầu đĩa thì a tháo ra xem ở đằng sau có cổng AV ko, nếu có thì a tìm sợi dây 3.5mm -> AV (1 đầu jack 3.5li cắm vô phone, 1 đầu là 2 dây AV đỏ trắng hay đỏ vàng),

còn ko nữa thì đem ra thợ điện tử nó chế cú 1 là có cổng aux :D

Đây là những cách mà a ko muốn đổi đầu đĩa thôi. Chứ đầu CD có aux nay cũng rẻ mà ...

• Like
Nguồn tẩu thì a tìm bộ chia ra làm 3

Aux thì nếu ko muốn thay đầu đĩa thì a tháo ra xem ở đằng sau có cổng AV ko, nếu có thì a tìm sợi dây 3.5mm -> AV (1 đầu jack 3.5li cắm vô phone, 1 đầu là 2 dây AV đỏ trắng hay đỏ vàng),

còn ko nữa thì đem ra thợ điện tử nó chế cú 1 là có cổng aux :D

Đây là những cách mà a ko muốn đổi đầu đĩa thôi. Chứ đầu CD có aux nay cũng rẻ mà ...
Em cám ơn, bác nhiệt tình quá.
Xe em vẫn CD nguyên bản. Em kiếm giải pháp đơn giản nhất. Nếu thay thì em lên DVD luôn cho bõ ạ :))

• Like
Reactions: mrbeee