Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
X5 bản thường chạy thế nào để nâng hạ gầm được vậy bạn? Tốc độ ở vn có chỉnh được đâu???
Nó có cái nút bên trong xe bấm nâng lên hạ xuống. Chẳng hạn đi đường ngập nó nâng cao lên thêm nhưng cũng chẳng cần vì bản thân xe nó đã rất cao rồi.

• Like
Reactions: minhcoi
Hạng F
29/10/16
11.581
22.220
113
Pháp
Mua Bmw thì bản M sport nhé, nó giống AMG của Mercedes vậy. M sport có đĩa và cùm thắng rất to nên cảm giác thắng rất tốt khác biệt so với bản thường.
Ngoài ra mâm M cũng đẹp và cứng hơn mâm thường. Phuộc M là phuộc dầu nhưng êm và ổn định khi lái chẳng khác gì phuộc hơi đâu.
Em nói lại là phiên bản và nhập cãng EU nha ... chứ đừng nói Mer 2022 mà không có cảm biến thắng khẩn cấp với Euro5 là thua nặng ...

Hạng B2
25/2/20
132
123
43
33
Xin ít vía nhiều xiền của thớt, chứ em cũng 30t các kiểu nhưng hàng ngày vẫn còng lưng trả nợ :D

Tập Lái
27/4/16
20
56
13
41
mình đang đi xline , và thấy bạn sale có thể hỗ trợ để gắn đồ msport vào dc. nên nếu thích êm, thì lấy xline , rồi dành tiền lắp linh kiện msport sau. Riêng cái của sổ trời thì xline chịu , mình nghĩ ko ai dám độ cái cửa sổ trời đâu.
nhưng cái phuộc hơi thì xác định chi phí sữa chữa sau này sẽ cao , ko bền được như phuộc thường kiểu của msport

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Mua Bmw thì bản M sport nhé, nó giống AMG của Mercedes vậy. M sport có đĩa và cùm thắng rất to nên cảm giác thắng rất tốt khác biệt so với bản thường.
Ngoài ra mâm M cũng đẹp và cứng hơn mâm thường. Phuộc M là phuộc dầu nhưng êm và ổn định khi lái chẳng khác gì phuộc hơi đâu.
MSP hơi shock nhe pác.....nhất là chạy qua mấy cái mố cầu ...
Nếu đi đủ Tải thì ok còn đi 1 mình thì hơi shock dù để comfort ....nhất là chạy qua mấy cái mố cầu mà mình vẫn chạy trên 50Km/h...cảm giác phía sau tưng rất nhiều... ko thể êm nói êm như phuộc hơi đc đâu
Nhưng đc cái phuộc lò so này chạy đường tốt rất đầm đã , cảm giác chắc xe....

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
mình đang đi xline , và thấy bạn sale có thể hỗ trợ để gắn đồ msport vào dc. nên nếu thích êm, thì lấy xline , rồi dành tiền lắp linh kiện msport sau. Riêng cái của sổ trời thì xline chịu , mình nghĩ ko ai dám độ cái cửa sổ trời đâu.
nhưng cái phuộc hơi thì xác định chi phí sữa chữa sau này sẽ cao , ko bền được như phuộc thường kiểu của msport
Total pác độ lên MSP ( chính hãng) khả năng còn đắt hơn giá chênh lệch giữa xLine và MSP.. và có mấy cái ko độ đc như pác nói...
Do vậy Hãng nó ra các bản khác nhau để khách hàng lựa chọn
Mình đang chạy MSP chỉ tiếc 1 cái là hàng ghế 2 ko chình điện đc ....Đa phần mình đi có 3,4 người nên mai mốt Xe hết BH mình đi độ lại hàng ghế sau chỉnh điện ngồi thẳng chân cho thoải mái...

• Like
Reactions: QuyenPDK