Hạng B1
6/10/16
67
41
18
40
Tùy tài chính thôi. Mua bản E rẻ hơn tầm 50 củ. Về độ thêm Cruise Ctrol, StarStop, Bi led, màn hình và 1 vài thứ nhẹ khác mất khoảng 20 củ thì ko khác gì bản G. Mặc dù xe ko còn zin.

• Like
Reactions: Mr KOP
12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Đủ tài chính thì mua bản G luôn, còn bản E độ ở ngoài vẫn không như dzin theo xe đc ạ ( lại còn mất thời gian )

Hạng B2
11/9/13
208
154
43
Bản G có điều hòa nhiệt độ, cảm biến đèn, nhưng đèn led hơi tối, độ khó hơn bản E, nhưng nếu có điều kiện thì bản G

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Xe ghẻ Vios thì chỉ nên mua bản thấp cho đúng mục đích, tiền đó làm việc #. Ham hố chi mấy cái option gẻ rách đó
Bác lại đi chê xe ghẻ... tính ra nó vẫn ngon hơn I10, Morning, Fadil chứ, và chắc chắn là ngon hơn nhiều xe 2 bánh rồi... Xe là phục vụ mình, khả năng bao nhiêu mình dùng bấy nhiêu, đừng có sĩ.

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Tôi nghĩ bác chủ pos phân vậy cũng là điều bình thường nếu như lần đầu mua xe. Tuy nhiên, sau khi tôi dùng xe được 6 năm, độ gần hết cái xe thì lại rút ra 1 điều... nên mua bản tốt nhất có thể và không nên độ đẽo trừ 1 vài trường hợp bất khả kháng.
1/ Nếu cố được bản full, nên mua luôn bản full khỏi lăn tăn. Nhiều bác chê option không quan trọng, thật ra có dùng vẫn sướng hơn nhiều.
2/ Nếu bác cố được, nhưng lại đam mê độ thì cứ mua bản thấp rồi độ từ từ lên cho nó máu. Khi mới mua xe, dù tôi mua bản full (full trong các phiên bản nhưng vẫn thiếu nhiều thứ), tôi vẫn thích độ. Hôm nay mua 1 ít đồ về độ, vài tuần, vài tháng mua thêm ít về độ. Cảm giác cũng rất vui.
Cho nên bác chủ cân nhắc.

Tập Lái
18/4/20
15
2
3
32
a lấy bản g luôn di nó full hơn bản e nhiều lắm a e củng mới lấy bản g rất hài lòng có màn hình đa nhiệm chạy tốc độ cao tự lock cừa không cần về độ thêm gì nùa

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
có mà bệnh sĩ, chỉ đủ tiền mua vi ót còn mua tiết kiệm thôi, tiền chênh lệch để làm việc khác. Tĩnh sĩ hão thi ko khá lên dc
=)) bệnh sĩ phải nói đến mấy thằng già đi mua mấy con Merc đời tống rồi tự cho là mình thượng đẳng, đi đâu cũng khoe
Trong khi con xe bình dân trong tầm tiền người ta mua sao gọi là sĩ, còn khối người mua i10 fadil thì sao ? dốt nó cũng có giới hạn thôi chứ, bảo gà lại tự ái !