Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
15/9/17
103
10
18
38
Có bác nào trong group đặt xe Sportage mà sale báo chuyển hợp đồng chưa?

Cách đây 3 tuần nhờ bạn sale quen cọc giúp con xe Sportage, lúc đó do chưa có phiên bản hay giá cụ thể nên em chỉ cọc 20 triệu, mấy nay sale gọi báo lên showroom để tư vấn chọn phiên bản và chuyển hợp đồng để có xe sớm. Gia đình em chưa có con nhỏ, 2 vợ chồng thích đi phượt nên em tính lấy con 1.6T 2 cầu nhưng cũng hơi lăn tăn vì thỉnh thoảng vợ cầm lái thì có hơi bốc và khó chạy không? Nhờ các bác có kinh nghiệm chạy máy Turbo tư vấn giúp. Riêng em thì ngay từ lúc cọc xác định giá xe sẽ ngang ngửa Tuc nên không quá sốc khi nhận báo giá, không có ý định rút cọc hay quay xe gì đâu, vì thích xe đẹp nên vợ chồng em đặt thôi.

Chân thành cảm ơn các bác!

Nên mua xe Kia Sportage 2022 bản Turbo hay bản thường?

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
nhớ đợt kia tung canival, nhiều cụ bảo này bảo nọ quay đầu xong rồi xe ko đủ bán. dự đoán Sportage cũng sẽ hot như Carnival
Carnival 1 mình 1 chọ nó khác, còn Sportage thì quá nhiều lựa chon cùng phân khúc và cham luôn giá của 1 số dòng phân khúc cao hơn.

Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Bốc?
Khó chạy?

Mấy con 2 cầu máy ngang này chỉ hỗ trợ chạy đường bùn tuyết thôi, chứ nói về đường khó thì con innova 1 cầu sau, máy dọc còn hiệu quả hơn vạn lần mấy ông thần nửa nạc nửa mỡ này.

Vợ lái nên mua xe số sàn, nó cuống lên đạp búa xua có khi còn đạp được vô cái ly hợp là đỡ bị xe điên rồi.

Hạng F
6/9/18
7.367
16.282
113
35
Sao a ko mua Corrolla Cross
Ngon hơn con này nhiều
Cũng hạng C

Hạng D
24/8/07
1.660