Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Mua ở đâu mà giá cả Bác thấy được là múc, BH thì tới đại lý nào gần nhất của Hãng là ok hết, Em thấy BH cũng đơn giản mà, xe đi khoảng 5-6 năm thì có phải làm gì nhiều đâu. Tất nhiên là dc gần nhà thì càng tốt rồi, Bác lấy xê gần bên vợ thì khi nào gần đến BH thì đưa cả nhà về bên vợ, tiện thể BH luôn. Nói với vợ Chủ yếu là đưa cả nhà về thăm ngoại là chính chứ BH quan trọng gì, nịnh vợ chút xíu thôi mà.
Bác này tâm lý ghê :D:D:D. Like bác!

• Like
Reactions: NGHĨA BÌNH
Tập Lái
24/4/17
44
26
18
32
Đúng rồi Bác, mua ở đâu cũng được, BH ở đâu là tuỳ Bác, tiện đâu Bác BH chổ đó, miễn là cùng Hãng xe cho dể.
Ok cảm ơn bác. Thế em xem show room gần nhà giá rổ thế nào thì quất luôn cho tiện

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Ok cảm ơn bác. Thế em xem show room gần nhà giá rổ thế nào thì quất luôn cho tiện
Mua xe bớt được đồng nào hay đồng đó Bác nhé, còn tặng mấy món này món kia không đáng là bao, về nhà thường mình thay hết chứ chẳng dùng hàng tặng là mấy, cứ thuyết phục Sales giãm trực tiếp tiền là hay nhất Bác nhé. Chúc Bác sớm có vợ 2 như ý nhé !

Tập Lái
24/4/17
44
26
18
32
Mua xe bớt được đồng nào hay đồng đó Bác nhé, còn tặng mấy món này món kia không đáng là bao, về nhà thường mình thay hết chứ chẳng dùng hàng tặng là mấy, cứ thuyết phục Sales giãm trực tiếp tiền là hay nhất Bác nhé. Chúc Bác sớm có vợ 2 như ý nhé !
Ok cảm ơn bác. Tuần sau em đi gặp sale có có gì em lại lên đây hỏi nhờ các bác giúp đỡ.