Hạng C
Bao vô lăng xe mình đến lúc phải thay.
Loại da thật giá gấp 4-5 lần giả da.
Nên chọn loại nào, ưu nhược điểm của từng loại.
Lần đầu thay nên xin nghe các bác giúp.
Chúc các bác khỏe, vui và OS ngày càng ấm áp.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chiếc áo không làm nên thầy tu.
Bác thay loại thường thôi, để chi phí làm khoảng khác.

Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52
Bác nên đem ra bác Tám may nệm ở đường An Dương Vương Q5 mà khâu.
Nói với Bác Tám chọn da tốt, may cho 1 cái, đường kim mũi chỉ đẹp, nhìn xịn hơn cái bọc ngoài rất nhiều.
Xe em khâu từ năm ngoái đến nay nhìn vẫn như mới, cảm giác nắm vào da thật rất thích.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
Bác Newbie nói đúng ! bọc da tay lái chỗ bác tám tức là khâu hẳn vào như zin ý Bác ạ ! loại này cảm giác cầm vào khác hẳn với bọc tay lái loại tròng thêm vào bên ngoài nhiều lắm ! & da thật cũng rất dễ chịu! Bác sẽ thấy rất xứng đáng ! xe e đã 2 chiếc đều thay nệm da & bọc tay lái, cần số không cần suy nghĩ vì thấy rất xứng đáng cả về mỹ quan & cảm giác cầm vào!

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
quangtin nói:
Volang là cái mình ôm nhiều nhất, nên mang đi bọc da volang đi bác, có 700-800K thôi mà.

Ở đâu vậy bác? hôm mới mua xe, em cũng quyết tìm một cái thật xịn vì đó là chỗ mình vuốt nhiều nhất. Vậy mà ra ADV tìm loại tốt nhất cũng có 250 ngàn. Về ôm hoài mà nó không bóng láng lên được, may mà nó không bị "thối".

• Like
Reactions: nguyenbaodat
Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Bác nào biết chỗ bán bao da vô lăng có ngấn ngấn dấu tay lỏm vô không?Em thích loại này,chú ra ngoài em thấy toàn bán loại trơn,em thấy cầm không đã bằng cái kia.Trước mua Camry thì nó tặng luôn nên giờ không biết bán ở đâu?