Hạng C
9/6/10
862
985
103
Ajinomoto Việt Nam
Thôi ông dẹp mẹ ông đi về book grap mà đi cho lành. Xe ông rộng giỏi lắm 1m8 đường 2m8. Mà ông chạy sợ tông xe máy rồi ông sợ xe sau nó đun đít ông. Khùng nó vừa vừa thôi
Bác chỉ đc cái nói đúng. A nào ko tự tin thì tránh dùm cho người khác chạy, cứ bò như rùa trong khi đường ko có ma nào thì chỉ gây khó chịu cho người đi sau

• Like
Reactions: nttanmam and PMH82
Hạng F
28/8/19
6.664
11.346
113
Palm Beach, Florida, US
Bài phê phán chạy như bò lane trái là đúng rồi!
Nói lane trái chạy an toàn nhất khi bò cũng sai, nó chỉ có cảm giác "an toàn" giả tạo cho người bò trên đó. Vì lane trái dành cho xe chạy nhanh, chạy như vật cản người ta phải thắng, chẻ lane qua lại...rồi cọ quẹt.
Lane trái an toàn nhất, đúng vậy, nhưng là dành cho người biết chạy, chạy có ý thức và...luôn tập trung vào lái!

• Like
Reactions: nttanmam and CuBiMi
Hạng D
9/1/16
1.665
3.231
123
48
Sài Gòn
Không thể hiểu nổi lũ ngu học đâu cái kiểu bật đèn khẩn cấp mỗi lần vào vòng xoay, khi cần quẹo, …
Học từ xe tải, xe rau, học ở Bình phước, Đồng Nai. Hãi nhất là xe tải, nó lù lù tiến lên hoặc ôm bùng binh mà mở đèn khẩn cấp, không hiểu ông nội nó muốn gì.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
28/8/19
6.664
11.346
113
Palm Beach, Florida, US
Học từ xe tải, xe rau, học ở Bình phước, Đồng Nai. Hãi nhất là xe tải, nó lù lù tiến lên hoặc ôm bùng binh mà mở đèn khẩn cấp, không hiểu ông nội nó muốn gì.
Còn ko biết sao!
Nó đang muốn báo rằng " Xe Tao đang có ưu tiên, chạy thẳng và có thể sang trái hay phải bất cứ lúc nào ..." ..kkk... Đúng là thứ c...ứt chó loại 3 mà tưởng sôcôla loại 1 !

• Like
Hạng F
29/10/16
11.555
22.037
113
Pháp
Từ đông lào, đông campuchia, nam TQ với tây nam hải ... thì cứ theo văn hoá của xứ đó thôi. quá bình thường, em không phê bình thêm được ...ở xứ ..biết bố mầy là ai không .... ? :):):):)

• Like
Hạng F
28/8/19
6.664
11.346
113
Palm Beach, Florida, US
Từ đông lào, đông campuchia, nam TQ với tây nam hải ... thì cứ theo văn hoá của xứ đó thôi. quá bình thường, em không phê bình thêm được ...ở xứ ..biết bố mầy là ai không .... ? :):):):)
Mình cũng chán vào đây mà đọc hoài mấy đề tài muôn thuở dạng này!
Vấn đề là.nó sai, nó dở, nó phạm luật bè ra đó mà vẫn còn 1 số Oser còn bênh vực, lý với chả luận biện minh cho cái tiện và lợi, ranh ma... Chỉ biết lợi cho mình kệ mẹ nó thiên hạ...

Hạng B2
1/10/12
274
180
43
47
Quận 2, HCM
Xe tải nó như thế, trong khi cái xe khách thì hú suốt hú suốt sau đuôi các bác ạ.
Mẹ nó mình đi 90 rồi mà nó vẫn hú vẫn la, lên 140 sợ bắn tốc độ liền hạ về 100, chạy tí lại gặp nó hú phía sau.
Chán.
Cái đường cao tốc đang cố mở thêm ít nhất 1 làn cho bọn thần kinh vào hết cả đây.
có mở thêm 1 hay nhiều làn cũng không giải quyết được vấn đề cốt lõi. Có nhiều làn thì chạy tràn ra nhiều làn , đơn giản vậy thôi.

Hạng D
24/2/20
4.471
7.387
113
37
Nghĩ tụi óc trâu nó ko có trên này để chữi thì bác lại hiện nguyên hình! Ngu cả thầy đến trò. Ban ngày ôm lươn chắc chắn đêm xuống đá pha nhìn cho đã? Thể loại này đẻ trứng nhiều quá.
Nếu đi phố nó pha vào mình thì xử lý sao mấy anh? pha lại thì hóa ra mình như nó mà đá đèn thì nó cũng ko hạ cos ko lẽ em chuyển pha cho chít mịa nó luôn.