Hạng B1
17/5/06
60
0
0
RE: New Camry - cũng đẹp phết các Bác à

cả bên trong lẫn bên ngoài đều đẹp cả,nhưng em thấy diện tích bên trong chật chội quá bác à,cảm giác không rộng băng CAM nhà mình.Động cơ của nó thế nào vậy bác.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: adco

Đèn sau khog đẹp như bên này bác à
Em đồng ý kiến với bác adco!:DCòn nội thất thì khỏi bàn.Đằng sau trông cục mịch quá!

Rất đẹp nhưng loại 2.4 này ko có leather seats em cứ thấy thế nào ý,lại còn ko có vành đúc nữa,chắc nó làm thế để bán được loại Cam V6 3.2 các bác nhể!Chẳng khác gì mấy ông toy VN,mà bác tqphuong ui bác có ảnh new cam loại V6 ko bác post lun đê!!!

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Iem xin nói thêm về con Camry Sing này. 1 chiếc xe được lưu hành ở Sing phải chịu rất nhiều loại thuế và thuế của nó chủ yếu đánh lên giá trị chiếc xe. Vì vậy, các hãng xe ở Sing có xu hướng giảm thiểu giá thành xuất xưởng chiếc xe để giá xe bán ra được cạnh tranh hơn.

Nó giảm bằng cách cắt bớp ốp sần (y chang VN :D:D). Bác nào mua xe nếu thích thì mua đồ chơi riêng và lắp vào cục cưng của mình ( thuế đồ chơi này mua riêng sẽ rẻ hơn so với gắn sẵn trên xe).

Nhìn nhận 1 cách khách quan, nội thất con Cam này ko bằng con Cam 2005 của Toy VN.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: sondt

Xe này em thấy rất đẹp, em có cảm giác phong cách của Lexus đời mới ảnh hưởng lên dòng này rất nhiều. Các bác có thấy vậy không?

Đáng mua đấy!!!!!!!

...

Chính xác bác ạ ! Em thấy đời nào của Cammry cũng nháy nháy theo Lexus về kiểu dáng bên ngoài
Con cammry mới này nhìn đẹp và thể thao hơn cammry cũ . Dĩ nhiên là về cải tiến chất lượng chắc hơn cammry cũ rồi các bác nhỉ ! Vậy các bác chuẩn bị ra tòa li dị với mấy em cammry cũ đi, rồi cử hành hôn lễ đưa em mới về nhà :D:D:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

VN mình ra Cam mới á ? Em nghĩ cũng fải 2-3-4 năm nữa nhé, khó lắm. Cam mới có gắn bi-xenon của mình em thấy xuất hiện ở Sing năm 2002 cơ, nhưng đến 2005 thì Vn mới ra. Bởi vạy em nghĩ con này cũng rứa

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Trời con này ảnh hưởng con lexus nhiều quá !!! Các bác để ý đi cái đít giống LS460 new sao y bản chính !!!

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Em ko biết ,xin hỏi các bác CAM ở VN đời 03-04 khác với 05-06 chỗ nào vậy? Em thấy form giống nhau mà.

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: vankhanhktpn

Em ko biết ,xin hỏi các bác CAM ở VN đời 03-04 khác với 05-06 chỗ nào vậy? Em thấy form giống nhau mà.

Khác nhau vài thứ vớ vẩn thôi bác. Rõ nhất là lưới tản nhiệt và đèn