Tập Lái
1/8/04
47
0
6
42
Hôm nay Em có chút thời gian nên đi xem quả con Camry mới ra bên Sing đc gần tuần, đi xem có mấy cái Ảnh chụp được muốn up lên cho các Bác xem và bình luận

Giá bán lẻ con Camry G 2.4 này là : $S89.000

Xe chạy cầu trước và dùng keyless. Trong có vẻ nhỏ gọn hơn chút và chiến hơn nhiều so với Camry đang được To bán ở nhà

Ngoại thất
New Camry - cũng đẹp phết các Bác à

Đèn vuốt nhọn trông khá ngầu

Nội thất : An toàn cao phết các Bác nha, có 8 bong bóng lận. 2 ghế trước ngồi ôm người hơn nhưng kô phải bằng da

Vô lăng khá đẹp và có đủ các tiện ích tích hợp ở trên nhưng Em nghĩ cái này khi lắp ở nhà là sẽ kô có rùi

Số tự động - Quanh làm bằng gỗ trong khá sang

Chỗ để chân sau cũng vẫn khá rộng, thêm nữa là có thêm dàn điều hòa sau và hàng ghế sau có thể điều chỉnh ngả ra sau đc một chút

Keyless : gọi là vậy nhưng vẫn có cái chìa con con dùng để mở cửa

Khởi động xe : đạp chân phanh và nhấn cái này 1 phát => xịn như S class và series 7 :D

Cốp sau vẫn rất rộng, các Bác bấm nút trên keyless sẽ bật tưng phát lên ngay, nhưng sẽ kô có nút ấn để đóng xuống như S-class và Series 7 ở cốp đâu nha các Bác [8D]

Không biết bao giờ ở nhà sẽ lắp chiếc này đây các Bác nhỉ, à mà E cũng có quả Ảnh con xe nhỏ nhỏ giống Vios cũng đẹp lắm, bữa khác up thêm tiếp cho các Bác xem

Thân
tqphuong

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam
RE: New Camry - cũng đẹp phết các Bác à

Đẹp và trông xịn hơn To ở nhà mình nhiều. Chắc đến khoảng năm bao nhiêu mới lắp loại này. Chậm cập nhật qúa

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Giá xe ở Sing có vẻ còn chát hơn ở VN các bác nhể???

Nhìn cái giá này iem đỡ ...tủi thân:D:D:D:D

Giá bán lẻ con Camry G 2.4 này là : $S89.000

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Chắc chắn chưa có đâu bác Tít ui, mà như là COE (Certificate of Entitlement) thì phải ?

Mua xe hơi cũng phải theo quota nữa, mà COE chỉ có giá trị trong vòng 10 năm thui

Xe bên Sing tính hết mọi chi phí để lăn bánh còn đắt hơn ở ta các bác nhỉ:)

Trích đoạn: minhtit

89k Sing là có CEO chưa hả bác ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Đèn sau khog đẹp như bên này bác à

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

hê hê đúng rồi bác tocdo, viết nhanh nên bị hột vịt lộn:D, nghe đâu trung bình 1 cái COE cũng phải cỡ gần chục nghìn, mà phải qua đấu giá đấy, mỗi đợt đấu giá chỉ vài cái thôi

Hạng B2
5/11/04
272
1
18

Xe này em thấy rất đẹp, em có cảm giác phong cách của Lexus đời mới ảnh hưởng lên dòng này rất nhiều. Các bác có thấy vậy không?

Đáng mua đấy!!!!!!!

...