Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: New MODEO 2007

Trích đoạn: pho_bo_xao

Trích đoạn: mienhinh

Dòng Mondeo là lịch sự, sang trọng, nên kiểu dáng này không phù hợp . Nên dùng tên khác thì có lý hơn ...
Xe này không biết có chổ nào bất lịch sự và không sang trọng không? nhưng theo yêu cầu của bác mienhinh em đã đề nghị Fò đổi tên em nó là IOSIS bác yên tâm nhé
Bác Bồ câu sẽ giải thích đây :Có dáng dấp ăn chơi kiểu Maz 3 ...không còn "lịch" như Mond cũ nữa

Tập Lái
13/11/05
9
0
0
44
Hanoi, Vietnam

Khà, em cũng thấy chú này đẹp nhưng ko phù hợp với dòng Mondeo lắm. Ngồi lên em này lại phải nhuộm tóc vàng, mặc áo bó, bấm lỗ tai...chứ mặc veston, xách laptop thì ko hạp lắm.:D:D Quá đẹp nhưng không quyền lực như series cũ. Lấy em này mà đi phục vụ APEC thì các cụ "cốp" thành dân chơi hết mất!!![8|]

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Pá lói thế lào chứ e thấy mấy chú fó chủ tịch HDND tỉnh Bạc liêu mua xe Mazda 6 để đi đua từ bạc liêu ra bình thuận đụng chết người đó, kiểu dáng thể thao cũng họp cho co quan NN thời nay lắm chứ

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Thấy các pác hào hứng nên post thêm có cái đuôi xe coi xong chắc thất vọng..

Trích đoạn: motorsport

Dáng có vẻ thể thao hơn mẫu bán o VN fải k các pác

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Cái đuôi nó được đấy chứ. Chắc xe này nhìn ở ngoài đẹp anh em nhảy. Dáng thằng này cũng to con.

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG

Dáng em này thể thao ra phết, thích hợp cho giới trẻ thôi, ko đúng phân khúc dòng xe sang trọng của Mondeo . Ford thay đổi chiến lược ??

Tập Lái
22/7/05
40
0
0
Hà nội

Trích đoạn: AnhVuTran

Khà, em cũng thấy chú này đẹp nhưng ko phù hợp với dòng Mondeo lắm. Ngồi lên em này lại phải nhuộm tóc vàng, mặc áo bó, bấm lỗ tai...chứ mặc veston, xách laptop thì ko hạp lắm.:D:D Quá đẹp nhưng không quyền lực như series cũ. Lấy em này mà đi phục vụ APEC thì các cụ "cốp" thành dân chơi hết mất!!![8|]

Không hoàn toàn đồng ý với bác

Người Việt nam mình mới làm quen với việc chơi và sở hữu xe riêng chưa được nhiều nên theo nếp nghĩ truyền thống vẫn cứ cho rằng VIP là phải đi xe không nên có những nét thể thao, hiện đại, mạnh mẽ ....

Thực tế ở châu Âu và Mỹ thì lại khác. Tôi có dịp chứng kiến một chủ tịch tập đoàn BRETON rất nổi tiếng ở Italia trong lĩnh vực chế tạo, cung cấp các dây chuyền khai thác & chế tác đá lái MUSTANG đến trụ sở đi làm (cụ này khi đó đã 76 tuổi). Trông ông cụ vẫn rất lịch thiệp và đầy quyền uy trong bộ comple đen, tay chống ba-toong đường bệ. Thêm 1 ví dụ nữa, CEO của BergerKing chạy 1 con THUNDER BIRD đến kiểm tra 1 cửa hàng tại Brussel mà trông vẫn rất VIP (có hỏi nhân viên của cửa hàng thì được biết con xe đó được mang từ Mỹ sang để phục vụ cho ông chủ trong chuyến công du và làm việc ở châu Âu)

Một vài kinh nghiệm thực tế kể ra đây để các bác thấy, chẳng có lý do gì mà ngăn cản mình không tận hưởng những tiến bộ của khoa học và công nghệ chỉ vì những quan niệm xưa, nhất là khi các bác có tiền mua được những con xe đời mới đó.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: hoadotrung
Một vài kinh nghiệm thực tế kể ra đây để các bác thấy, chẳng có lý do gì mà ngăn cản mình không tận hưởng những tiến bộ của khoa học và công nghệ chỉ vì những quan niệm xưa, nhất là khi các bác có tiền mua được những con xe đời mới đó.

Quan niệm về xe hơi mà bác bảo là quan niệm xưa à? :D:D:D