Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: New MODEO 2007

hếhế.vì bác ấy nghĩ đi xe đó thì bị người ta bẩu là già mà thích đú nên thế.có tiền thì chơi.ai dư hơi thì cứ nói.ko có xe đi nên móc lốp ấy mà.còn chả luật nào cấm ông cụ chạy mui trần cả.

Tập Lái
4/2/06
31
0
0

hếhế.vì bác ấy nghĩ đi xe đó thì bị người ta bẩu là già mà thích đú nên thế.có tiền thì chơi.ai dư hơi thì cứ nói.ko có xe đi nên móc lốp ấy mà.còn chả luật nào cấm ông cụ chạy mui trần cả

Iem đồng ý lun...:D:D:D

Chứ VIP như cái nhà anh Bin-ghết cũng đi làm hàng ngày bằng con Pót-chơ 2 chỗ đấy thôi ... (đọc bài này ở VNexpress hay sao ý, lâu lâu quên tiệt rùi...)

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: Smart_SE

hếhế.vì bác ấy nghĩ đi xe đó thì bị người ta bẩu là già mà thích đú nên thế.có tiền thì chơi.ai dư hơi thì cứ nói.ko có xe đi nên móc lốp ấy mà.còn chả luật nào cấm ông cụ chạy mui trần cả

Iem đồng ý lun...:D:D:D

Chứ VIP như cái nhà anh Bin-ghết cũng đi làm hàng ngày bằng con Pót-chơ 2 chỗ đấy thôi ... (đọc bài này ở VNexpress hay sao ý, lâu lâu quên tiệt rùi...)

Hehe... Đồng ý với các bác. Người VN vốn hay sống và cư xử theo quá nhiều ước lệ. Nếu người thế này thì phải đi xe thế này, mặc quần áo thế nọ... Kết cục là xã hội khá nhiều người giống nhau [8D]

Tập Lái
4/2/06
31
0
0

Cơ mà em thấy cái Mon 2007 này quá đẹp lun. Hãng Fo cho đến bi giờ vưỡn chưa có cái sedan nào trông có dáng xì-po cả, nếu em này bán ở VN chắc sẽ thay đổi quan niệm ối người ấy chứ

Tập Lái
13/11/05
9
0
0
44
Hanoi, Vietnam

@"hoadotrung" : cám ơn bác đã chia xẻ...tuy nhiên tôi nghĩ những VD của bác cũng chỉ là những trường hợp đặc biệt thôi, những nhân vật đó đã thành danh và muốn khẳng định cái tôi của mình nên họ có xu hướng lựa chọn hơi đặc biệt. Thử hỏi bác rằng VIP X chạy Mustang 2 chỗ, chở đối tác làm ăn or đi dự hội nghị...thì tự hình ảnh đó đã nói lên tất cả. Sử dụng xe còn tùy mục đích sử dụng mà!!:).
Trở lại với chủ đề, con Mondeo mới này đúng là giống chú Concept Yosis này thật. Em nhìn phần đầu của nó hao hao cả Fursion nữa thì phải. Để kiếm thử mấy cái ảnh nội thất xem có gì hay ho ko các bác nhé..[8|]

Tập Lái
12/4/06
14
0
0
otosaigon.com

Thực sự MODEO là rất đẹp chỉ có điều FORD VN làm mất cái khá nhiều cái đẹp đó ở VN.
Tự hỏi bạn sẽ chọn MODEO or CAMRY

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Trích đoạn: cuongmodeo

Thực sự MODEO là rất đẹp chỉ có điều FORD VN làm mất cái khá nhiều cái đẹp đó ở VN.
Tự hỏi bạn sẽ chọn MODEO or CAMRY
Mondeo:D!

Nhắc nhở thành viên ketlieu trong việc dùng ngôn từ khi nói về thành viên khác. Bác nên đọc kỹ cái topic này trước khi nhận xét. Hình bác ongtuong đưa lên là để so sánh với hình chiếc Mondeo 2007 mà bác motorsport đăng.