Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/11/12
9
7
8
Báo viết vớ vẫn quá, không đúng sự thật. Có tác động của sếp bự rồi vì mấy ổng sợ bị cấp cao hơn khiển trách ko quản lí tốt nhân viên mình ...

Tập Lái
28/7/14
13
12
3
36
Đúng là đổi trắng thay đen thật:
1. ThU ĐQĐ có báo lỗi là đi sai phần đường (ghi âm có ghi rõ)
2. Camera hành trình có ghi rõ quá trình lưu hành xe hoàn toàn đúng luật. Không vi phạm lỗi "không chấp hành biển báo, vạch kẻ đường"
3. CSGT không có lời cám ơn nào (theo ghi âm)
Chắc em phải làm khiếu nại chính thức quá.
Bác nào có kinh nghiệm hỗ trợ tí.
Tôi đã có inbox bác rồi, không chịu nghe, giờ đã thấy kết quả rồi đấy!

Hạng B2
15/1/08
163
58
28
Buồn vì cái sự tình đã bị những cây bút bóp méo đi làm mụ mị những đôi mắt đọc giả. Vui vì vẫn còn có những người như bác chủ, dám mạnh dạn lên tiếng cho cái đúng, chia sẽ với ae cánh tài xế thông tin hữu ích và sốt dẻo. Đôi khi đứng dậy làm gì đó đóng góp cho xh tốt đẹp nhưng bị đạp ngược lại thì cũng quá xá ngán....ngán quá xá, cái cảm giác vẫn là ức chế sôi máu cùng bác chủ.

Tập Lái
9/11/12
9
7
8
Có bao che hết bác à có làm lớn cũng vậy thôi ... chủ yếu là cảnh báo cho ae biết mà xử lí khi gặp xxx bắt bậy

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Chú phóng tinh Nguyen Tong này gặm vài ổ bánh mì của xxx HX rồi viết định hướng dư luận trái ngược lại với thực tế, các bác và bác chủ cứ bình tĩnh bài báo chỉ là các chú pv trong ngành viết theo định hướng của xxx HX, cố tình nhấn mạnh và viết sai sự thật rằng CSGT có "cám ơn" và thổi phạt đúng???, đây chưa phải là công văn phúc đáp chính thống của phòng CSGT ĐBĐS (PC67) CA. TP HCM, người làm báo có một cái hay là tự ý định hướng dư luận theo ý chủ quan của 1 số đối tượng nào đó để kiếm lời cho bản thân.
Nếu có lời khiếu nại thì việc đầu tiên là khiếu nại cái bài báo phản ánh ko đúng sự thật của báo Công An.
Nếu các anh cố tình bao biện rằng thổi phạt do tài xế không tuân thủ biển báo thì cũng nói luôn là nghiệp vụ các anh kém, người vi phạm biển báo hướng phải đi của từng làn xe (4.11) chỉ được xác nhận có lỗi khi và chỉ khi người đó không đi theo đúng hướng của biển báo quy định sau khi qua khỏi giao lộ đó, ở đây tài xê chưa qua khỏi giao lộ mà anh đã biết tài xế đi không đúng hướng của biển 4.11 là ngụy biện và chủ quan.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
Em đồng ý với ý kiến kiện cả lũ luôn đi Bác chủ, từ thằng dqd đến thằng phóng viên lộng ngôn. Em không rành về thủ tục pháp lý, Bác nào rành thì hỗ trợ Bác chủ 1 tay. Em cũng sẽ góp chút sức mọn cho án phí 5tr (không hoàn lại), nếu thua kiện em xin góp tiếp 5tr. Bác cho anh em xin cái tài khoản, anh em sẽ góp tùy lòng mỗi người. Đổi lại em muốn xem phiên tòa sẽ xử ra sao (cùng lắm như đi xem kịch thôi). Đảm bảo anh em mình ra tòa là thua nhiều hơn thắng nhưng ít ra cũng sẽ tạo được 1 làn sóng dư luận. 1 cơn sóng sẽ không làm được gì nhưng nhiều thì sẽ thành bão đó Bác. Anh em mình cứ nói trên diễn đàn thì những thằng dqd vẫn đang hả hê bù khú với gái đâu đó sau khi bài báo được đăng. Mình lên tiếng không chỉ cho mình mà còn con em mình nữa các Bác ạ!
Một người sẽ không làm được gì, nhưng với những anh em có tâm ở đây sẽ khiến bọn chúng ra đường phải cụp bớt đuôi lại. Chắc chắn là những thằng như dqd sẽ đọc những dòng này và cười khẩy, nhưng tao nhắc lại ở đây tao không nói cho tụi mày nghe, tao nói cho anh em chân chính nghe thôi.
Hy vọng Bác chủ suy nghĩ về những điều em nói và nếu Bác đồng ý thì tiến hành luôn đi Bác, mỗi anh em 1 tay thì mọi việc cũng không quá rắc rối đâu Bác!
Thân.

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
.........................................................
:3dmong:
thèng nhà báo

Status
Không mở trả lời sau này.