Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/7/14
142
229
43
Quận 7
Bức xúc! Tuy chưa phải là tuyên bố của pc67. Nên chăng chúng ta lập một team leader để lên kế hoạch làm cho rõ vụ này? Một ý kiến nữa la chúng ta huy động anh em tìm thông tin của nguyễn tống, coi cái mặt no là cái giống gì!

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
Chiều nay về thấy 2 chú xxx mới đứng rồi, 2 chú cũ chắc phải làm tường trình rồi.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Mình chỉ muốn góp ý để cải thiện hình ảnh CSGT trong mắt người dân thôi.
Nếu họ không cần nghe thì thôi vậy.
Bác đừng buồn. Luôn có Ae ủng hộ bác. Bác là cánh én báo hiệu mùa Xuân.

Chán cái gọi là công lý các bác nhể
Ai cũng biết "Ở VN Công lý chỉ là một diễn viên hài"

Hạng C
17/7/11
850
1.213
93
Bác đừng buồn. Luôn có Ae ủng hộ bác. Bác là cánh én báo hiệu mùa Xuân.

Ai cũng biết "Ở VN Công lý chỉ là một diễn viên hài"
Nếu được, bác thay cái avatar của bác giúp em nhé vì bác sử dụng avarta...không đúng luật Giao thông đường bộ...hic..hic..

• Like
Reactions: ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Nếu được, bác thay cái avatar của bác giúp em nhé vì bác sử dụng avarta...không đúng luật Giao thông đường bộ...hic..hic..
Cô này đã "thổi" em, e kết rồi!
Nhưng vì Tt OS, các bác đã bảo e sẽ thay ạ!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Như em đã nói trước đây thông tin chúng ta đưa lên để chia sẽ và rút kinh nghiệm cho các thành viên khác khi giao thông trên đường.

Các bác không nên quá bức xúc và có những bình luận không phù hợp với nội qui OS ...

Bác nào xem film cuộc chiến tranh giữa các vì sao nó phức tạm cỡ nào thì trường hợp này.. còn khó hơn nhiều nhé .. :(

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Các bác đọc tin này chưa - thật sự buồn như chuồn chuồn
[xtable=border:0|cellpadding:0|cellspacing:0|100%x@]
{tbody}
{tr}
{td=70%x25}Vụ “CSGT bị tài xế bắt xin lỗi”: CSGT làm đúng quy định{/td}
{td=left} {/td}
{/tr}
{tr}
{td=left} {/td}
{td=@x22}Thứ bảy, 02/08/2014 08:53{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
http://congan.com.vn/?mod=detnews&catid=681&id=522600

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Với lập luận dưới đây thì khi bị thổi phạt, nộp bánh mì và không có biên bản là một xu thế tất yếu vì các anh ấy chỉ ...chủ động nhắc nhở, tránh đôi co và giữ hình ảnh đẹp trong tác nghiệp..
-trích ....Việc tổ công tác phát hiện vi phạm nhưng không lập biên bản vi phạm là đúng, vì căn cứ vào điểm đ khoản 1 điều 3 Luật xử lý vi phạm hành chính thì “người có thẩm quyền xử phạt có trách nhiệm chứng minh vi phạm hành chính”. Khi người vi phạm yêu cầu chứng minh lỗi thì tổ công tác không có cơ sở, vì chưa trang bị thiết bị ghi nhận hình ảnh để chứng minh, nên chủ động nhắc nhở, tránh đôi co, gây hình ảnh không đẹp trong tác nghiệp

Hạng D
20/3/14
1.257
4.267
113
Với lập luận dưới đây thì khi bị thổi phạt, nộp bánh mì và không có biên bản là một xu thế tất yếu vì các anh ấy chỉ ...chủ động nhắc nhở, tránh đôi co và giữ hình ảnh đẹp trong tác nghiệp..
-trích ....Việc tổ công tác phát hiện vi phạm nhưng không lập biên bản vi phạm là đúng, vì căn cứ vào điểm đ khoản 1 điều 3 Luật xử lý vi phạm hành chính thì “người có thẩm quyền xử phạt có trách nhiệm chứng minh vi phạm hành chính”. Khi người vi phạm yêu cầu chứng minh lỗi thì tổ công tác không có cơ sở, vì chưa trang bị thiết bị ghi nhận hình ảnh để chứng minh, nên chủ động nhắc nhở, tránh đôi co, gây hình ảnh không đẹp trong tác nghiệp
Chìm xuồng... xong! Dân đen mà...

Status
Không mở trả lời sau này.