Hạng B1
12/9/11
71
52
18
chaof các bác em vừa cúng cho chúng no 5 xị tại đây, lúc mình rẽ phải từ vts thì đèn còn khoảng 1s nữa, em cố bò qua, nó thổi lại thế là đành xì cụ hồ ra, em không muốn cái nhau, vì đi cùng trẻ em
mot phần cũng chán chẳng thèm nói chuyện với chúng
canh báo các bác, là các chú dùng điện thoại chụp hình xe mình lúc vừa qua, và đèn đường vuông góc vừa đỏ luôn, nên bác nào đi cố là rất dễ dính

Hạng D
11/3/15
1.881
5.124
113
Nếu 3 giây mà bác không kịp qua ngã tư thì tốt nhất dừng lại để không cản trở xe bên đưòng kia. Hôm trước em gặp 2 chiếc SUV trên đường VTS đậu ngang ngã tư vì phía trước kẹt. Nguyên dòng xe bên Trần Quốc Thảo không đi được vì 2 chiếc này đậu hết ngã tư luôn.

Hạng B1
12/9/11
71
52
18
Em quên là rẽ trái, đèn xanh còn 1s nhưng em bị vướng ông đi trước nên chậm lại, nói thật với các bác là em cũng đã chiến nhau nhiều lần với chúng nó rồi nhưng lần gàn đây nhất là tại ngã tư cao thắng, nguyễn đình chiểu, và lúc đấy em là người chiến thắng trường hợp cũng tương tự lần này và có 2 F1 trên xe, sau đấy 2 F1 rất ấn tượng và theo em là 1 ấn tượng ko hay, nên lần này em coi như bố thí cho chúng nó.
vài lời với các bác vậy thôi,

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Do các bác vội đi làm chi, còn vài giây xanh thì ngừng chờ đèn cho rồi, đi kiểu này làm hư F1 thêm ah.

Em đọc nhiều trên này, giờ ra đường có vội cũng cố giữ bình tĩnh, cố 1 vài giây chỉ nguy hiểm đạp cho qua giao lộ, còn nhẹ nhẹ chân thì nằm chắn ngang đường là chắc.

Giờ ra đường toàn thấy học cái xấu, núp sát đít xe trước cho ko có xe máy chen v or giành đường mà đi với xe khác... nhường đc thì nhường, có người còn quơ tay cám ơn nên thấy cũng vui.

Tội nhất các người đi bộ, mình ngừng lại nhường họ qua, mà họ lại thụt lùi lại, ko dám qua, âu cũng là nỗi sợ truyền kiếp của các xe hổ báo ngoài đường.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
chaof các bác em vừa cúng cho chúng no 5 xị tại đây, lúc mình rẽ phải từ vts thì đèn còn khoảng 1s nữa, em cố bò qua, nó thổi lại thế là đành xì cụ hồ ra, em không muốn cái nhau, vì đi cùng trẻ em
mot phần cũng chán chẳng thèm nói chuyện với chúng
canh báo các bác, là các chú dùng điện thoại chụp hình xe mình lúc vừa qua, và đèn đường vuông góc vừa đỏ luôn, nên bác nào đi cố là rất dễ dính
mình đi chậm hơn 1 chút không sao đâu bác, từ từ rồi cũng đến