Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Em không phải chê Toy LD, chứ em xém nôn ói mấy lần khi vào khu vực đồng sơn của dịch vụ Toy VN. Lột sạch áo quần ra thấy toàn chắp vá cẩu thả, sơn lót bên trong chiếc có chiếc ko, đường hàn ghép nối từng cục không thẩm thấu...

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
botot005 nói:
Dzậy chứ mà khách hàng của e ai cùng toàn đòi mua Fo mới ghê chứ, e nói đủ kiểu trên trời dưới biển về chất lượng của những xe khác. Nhưng cuối cùng khách phán 1 câu ..xanh lè: mua để sau này bán lại đỡ tốn!!!
Thiệt là đắp chiếu với cách suy nghĩ này, cái xe phục vụ mình đi lại và an toàn cho gia đình, chứ vì cái lợi ích đó thì k hiểu nổi.
Và bằng chứng là giờ ra đường Fo với Ỉn ngập đường, đời nhiều sự lạ lùng và chỉ xảy ra ở VN.

Đở tốn thế nào em chả biết, Em đi xe Hàn 2.5 năm 40.000 km mua 850 bán 780 là tốn nhiều ko ạ?

Bim cho bác test thoải mái luôn, đi xa gần đều ok miễn trong ngày về.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
hoaata nói:
" Sau này bán đỡ lỗ "

Đừng đắp chiếu cái cách suy nghỉ này vì bác cũng là người Việt Nam ... hãy nghỉ phương pháp làm thay đổi nó để bán được hàng ...

botot005 nói:
........................: mua để sau này bán lại đỡ tốn!!!
Thiệt là đắp chiếu với cách suy nghĩ này, cái xe phục vụ mình đi lại và an toàn cho gia đình, chứ vì cái lợi ích đó thì k hiểu nổi.
..........
Seller ??? :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Phước.OS nói:
người ta có lòng tốt, không cho thử xe 4tune là đúng rồi, anh saler đó đã giữ an toàn cho Bác...vì Bác thử chạy, sau 1 thời gian ỳ như rùa bò, đạp lên 80km/h, gặp cái vũng nước và 1 chướng ngại vật, Bác sơ ý đánh lái gắt và cua gấp thì người đi theo người, xe lật đường xe..đấy, Bác có còn muốn thử nữa ko?
Xe 7 chô˜ VN đa phâˋn làm xe gia đình mà yê´u tô´ an toàn lại không được đặt lên hàng đâˋu. Khoång sáng gâˋm đê´n 22cm mà không có ESP chô´ng trượt, chô´ng lật. Thật ko hiểu Toy nghi˜ gì nư˜a