Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Up kiểu gì? mình nói từ cái vụ đi for dầu 110km và ỉn 2009,mình tưởng xe cũ nên vậy tạm bỏ qua.Nhưng đời mới ôi giời ơi y chang xì xì,mệt mỏi vãi nồi.Chạy ra gara hỏi có con in thì mấy ổng nói do xe 2.0,chứ xe tụi anh 2.4 nên êm hơn,ko biết có phải vậy ko? ngồi cái xe y như đi tù,thiệt xin lỗi chạy dv hi sinh chứ khùm mua con này chở vợ con,đến nỗi chạy đám cưới mấy bà già đằng sau còn nói xe con sao rung thế mới lái hả? cái định mệnh
Chắc anh chưa bao giờ ngồi CD5, Spark, Morning, I10,… đâu hén.

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
45
Bác này đi mấy dòng xe sang cảm giác sướng quen rồi nên khi chạy mấy con xe phổ thông mới cảm giác bị hụt hẫng nè.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Chà thì ra người có não cũng mua được tận Ỉn 2016 với Phò 2017 cơ đấy, bác nhớ đừng có cho vợ con leo lên ngồi kẻo lại giống như mấy điều bác nói thì lại khổ :(
À ko mua đâu bác,bạn em nó chạy dịch vụ lâu lâu đặt lịch rảnh qua chạy dùm lấy vài xị tiêu ấy mà

Hạng C
17/7/11
740
836
93
Mình chạy 60 xe đã rung bần bật,thật can đảm chạy 100,mình cầm lái mà còn thấy ớn huống hồ gì người ngồi sau,sợ thật
tính ko còm, nhưng sau comment này của bác, em chắc 100% bác thuê xe tự lái phải ko?

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
đọc đến đây thì các bác hiểu và kết thúc tranh luận với ng có não được rồi, đừng dùng đàn gãi tai trâu. END !!!
Tưởng có mỗi 4tun đc phong thánh... giờ lại thêm thánh chém gió với thánh thuê chạy và thi thoảng chạy thuê.. họ thuộc hội thánh đức chúa trời.. cao quá.. người thường với ko tới..
End là chính xác đấy bác... Vote cho bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Tôi đã chọn innova venturer vì :
1/ nhà 7,8 ng toàn to con
2/để dành hơn 5 năm dc 1tỷ
3/rộng rãi đi du lịch 7 ng lớn và vali to
4/ít hư hỏng
5/tiết kiệm chi phí <9 lít/100km
6/có thể cjo cty thuê nếu thích
1+2+3+4+5+6= xe nào hợp lý?
Mua thì tùy hoàn cảnh gia đình và túi tiền khả năng của mjnhf , chứ ai mà ko muốn LX 570 . cầm tiền mình làm ra đi mua xe cân nhác lựa chọn hợp lý kinh tế với bản thân và gia đình mới là ng có não nhé, ko phải lên mạng đọc báo, tin tức rồ phán, ng này mua xe này xe kia là ko não.
Đi cao tốc đạp không dưới 110-120 vượt xe tải., xe cont bình thường(2 ng cũng như 7 ng) chủ đề này đang nói về xe mới đừng đem kiến thức trên google cũng như xe đời thấp hơn vào đây rồi phán. Không có xe nào là hoàn hảo cả, an toàn hay ko là do người lái thôi ,còn xui thì ngồi trong S500 maybach cũng bị đụng chết như thường.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/8/16
36
14
13
45
Tết vừa rồi Vent nhà em thay nhớt máy 1000km xong làm 1 tour SG to ĐL, ĐL xuống Nha Trang, rồi Vĩnh hy về lại sài gòn. Full tải 2 gia đình em leo đèo khánh Vĩnh tốt, không bị đuối, nhớ lúc tới đĩnh 9h sáng mà mây còn mù phải bám vạch kẻ đường mà chạy. QL1a muốn vượt tải về S4, S5 vượt khỏe.
30/4 vừa rồi cũng vi vu SG- Cần thơ- Bạc liêu - Tắc sậy - SG thấy ok phết.
Em mới chạy xe AT thời gian đầu không quen nên cảm giác xe hơi yếu, chạy quen để ý ở vòng tour bao nhiêu thì xe sang số, ép ga rồi nhả ga xe sẽ chuyển số giống qui trình chạy xe số MT thì thấy cái AT hay phết.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Tôi đã chọn innova venturer vì :
1/ nhà 7,8 ng toàn to con
2/để dành hơn 5 năm dc 1tỷ
3/rộng rãi đi du lịch 7 ng lớn và vali to
4/ít hư hỏng
5/tiết kiệm chi phí <9 lít/100km
6/có thể cjo cty thuê nếu thích
1+2+3+4+5+6= xe nào hợp lý?
Mua thì tùy hoàn cảnh gia đình và túi tiền khả năng của mjnhf , chứ ai mà ko muốn LX 570 . cầm tiền mình làm ra đi mua xe cân nhác lựa chọn hợp lý kinh tế với bản thân và gia đình mới là ng có não nhé, ko phải lên mạng đọc báo, tin tức rồ phán, ng này mua xe này xe kia là ko não.
Đi cao tốc đạp không dưới 110-120 vượt xe tải., xe cont bình thường(2 ng cũng như 7 ng) chủ đề này đang nói về xe mới đừng đem kiến thức trên google cũng như xe đời thấp hơn vào đây rồi phán. Không có xe nào là hoàn hảo cả, an toàn hay ko là do người lái thôi ,còn xui thì ngồi trong S500 maybach cũng bị đụng chết như thường.
Anh tồ lô quá đi!

Người đi Ỉn mới muốn LX570, còn những anh kia thì LX570 cũng chửi như Ỉn.