Tập Lái
27/4/18
31
42
18
40
Ai khoe vs ông mà ông tinh tướng đem ts ra nói đúng là ko não thật.Chiếc in 2.0 chưa chất người đi đã rùng lếch còn ko nổi, ngồi cái xe mệt dễ sợ y như xe bò vậy mà còn khen lấy khen để.Máy 2.4 còn đỡ.Bỏ tiền tỉ mua cái xe hành hạ thân xác chỉ có mấy anh dịch vụ, người bt ko ai làm vậy

Chắc bác là dân sửa xe trong Gara hả bác, hay bác là tay đua thích máy khỏe chạy offroad,
Má em bệnh tim nên chạy cao tốc chừng 80 là thấy OK rồi bác, chứ chạy nhanh máy khỏe chạy trong thành phố, chạy 40 là hết, ra cao tốc mới lên 80 bác, full tải lếch thì chạy chậm thôi bác, chứ chạy bốc rồi đem xe hơn tỷ chạy offroad thì em chưa có cửa và không bình thường với bác rồi....
Em cũng đã nói rồi, Nhà em toàn to con , ngồi hàng cuối các con kia không ngồi được, nếu Sedona thì OK mà nó mắc quá bác mắc hơn 200M, không phải ít bác ơi, em hok có não bác ơi, bác có não nên bác thích chạy nhanh máy lớn chăn...

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Chắc bác là dân sửa xe trong Gara hả bác, hay bác là tay đua thích máy khỏe chạy offroad,
Má em bệnh tim nên chạy cao tốc chừng 80 là thấy OK rồi bác, chứ chạy nhanh máy khỏe chạy trong thành phố, chạy 40 là hết, ra cao tốc mới lên 80 bác, full tải lếch thì chạy chậm thôi bác, chứ chạy bốc rồi đem xe hơn tỷ chạy offroad thì em chưa có cửa và không bình thường với bác rồi....
Em cũng đã nói rồi, Nhà em toàn to con , ngồi hàng cuối các con kia không ngồi được, nếu Sedona thì OK mà nó mắc quá bác mắc hơn 200M, không phải ít bác ơi, em hok có não bác ơi, bác có não nên bác thích chạy nhanh máy lớn chăn...
Bác có não nên mua cai xe ko tương xứng vs giá trị còn lên đây khoe, thà lấy sedona ko ai nói làm gì, cầm in chạy bị tông ngang vỏ mỏng túi khí ko bung gặp tai nạn 90% cả nhà bác chết hết, vâng quả là có não

Tập Lái
27/4/18
31
42
18
40
Bác có não nên mua cai xe ko tương xứng vs giá trị còn lên đây khoe, thà lấy sedona ko ai nói làm gì, cầm in chạy bị tông ngang vỏ mỏng túi khí ko bung gặp tai nạn 90% cả nhà bác chết hết, vâng quả là có não

Túi khí hok bung khi bị đụng hả bác, chắc bác và gia đình test qua rồi hả bác. hay bác chỉ "nghe" và đọc thông tin trên một trang mạng thôi ah...hồi đó bác bị đập đầu vào vô lăng mà túi khí không bung nên não bị văng đi chổ khác rồi hả bác...

• Like
Reactions: Minhdung1713
Hạng B2
19/10/16
316
125
43
em đọc tới comment này thì không hiểu tại sao OS lại có những thành phần vô học thế này tồn tại, thật khó hiểu :)

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
46
Ỉn mới đã được vỗ béo tăng trọng 200kg sắt để đạt trọng lượng 1725kg, ngang xác sorento rồi. Giờ xác nó cũng khá nặng, trong khi CRV cũng chỉ 1550kg, CRV turbo mới 1600kg...
Vô cao tốc TL mấy ông ỉn mới cứ vượt ào ào không như mấy ông ỉn cũ chỉ bò khoảng 100km/h. Không biết tại xe còn mới máy mạnh hay mấy ổng quen đường mà cứ full tốc thấy ớn.
Em không có tiền nên đi xe tèo, bò từ từ cũng đến trạm thu phí.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Ỉn mới đã được vỗ béo tăng trọng 200kg sắt để đạt trọng lượng 1725kg, ngang xác sorento rồi. Giờ xác nó cũng khá nặng, trong khi CRV cũng chỉ 1550kg, CRV turbo mới 1600kg...
Vô cao tốc TL mấy ông ỉn mới cứ vượt ào ào không như mấy ông ỉn cũ chỉ bò khoảng 100km/h. Không biết tại xe còn mới máy mạnh hay mấy ổng quen đường mà cứ full tốc thấy ớn.
Em không có tiền nên đi xe tèo, bò từ từ cũng đến trạm thu phí.
Mình chạy 60 xe đã rung bần bật,thật can đảm chạy 100,mình cầm lái mà còn thấy ớn huống hồ gì người ngồi sau,sợ thật

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Mang con xe Hàn Quốc ko cùng phân khúc vô đây nói làm gì vậy bác ? Mang 1 chiếc xe Nhật vô đây rùi so sánh cho hợp lý. Xe Hàn thì đi so với xe Hàn đi

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
46
Ừ, bác nói có hơi quá không, chứ chạy cao tốc mà giữ 60 sao chịu được mấy ông giường nằm dí vô đích, bấm còi, đá đèn...
Bác chạy xe gì mà lên 60 rung bần bật vậy, nên đi cân mâm chỉnh thước lái lại đi bác. Xe gì thì xe chứ an toàn chủ động là ưu tiên trước, sau đó mới tính an toàn bị động.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Mình chạy 60 xe đã rung bần bật,thật can đảm chạy 100,mình cầm lái mà còn thấy ớn huống hồ gì người ngồi sau,sợ thật
À! Giờ thì mình đã hiểu.
1 số anh thù ghét xe TOY chỉ vì đã từng vớ phải chiếc taxi hoàn lương.
Xe chạy 60 mà rung bần bật thì có 3 loại:
- Xe đâm đụng nặng;
- Xe quá cũ;
- Xe đi quá nhiều.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Trungt25