Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
nhà bác có tận 4 xe lận à, giàu thế :D
À mình đang làm nên đọc lướt ko kĩ tưởng bác hỏi nên mua xe gì, nhà mình 3 người đi sedan và ko phải con dịch vụ là được rồi nha bạn

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Ko có não mới mua in chở vợ con
Bạn này nói tự ái ghê! Chẳng lẽ ai mua in là ko có não hay sao! Coi vậy cũng nhiều ng ko có não như mình quá! Chắc phải cố gắng bán hết mấy con in để đổi Mercedes GL hay GLS để cho ng ta nói mình có não mới dc!

• Like
Reactions: bl3399
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bạn này nói tự ái ghê! Chẳng lẽ ai mua in là ko có não hay sao! Coi vậy cũng nhiều ng ko có não như mình quá! Chắc phải cố gắng bán hết mấy con in để đổi Mercedes GL hay GLS để cho ng ta nói mình có não mới dc!
Mình chưa thấy ai mua ỉn gia đình thực sự là vậy

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
À mình đang làm nên đọc lướt ko kĩ tưởng bác hỏi nên mua xe gì, nhà mình 3 người đi sedan và ko phải con dịch vụ là được rồi nha bạn
Sedan của Merc, Audi hay Bim vậy bác :D

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
46
Của gì vẫn ít ra nó cũng ko làm bằng tôn và cạc tông là đc rồi bác à :D
Xe ô tô nào trên thế này mà phần vỏ thân xe không làm bằng tole vậy bác. Các kỹ sư ô tô đã phải thiết kế, tính toán một cách tối ưu hóa nhất để áp dụng vật liệu sản xuất ra một chiếc ô tô, bộ phận nào cần chịu lực, bộ phận nào cần tinh giảm khối lượng,... ở các nước phương tây carton được khuyến cáo nên dùng vì có thể tái chế không gây ô nhiễm môi trường mà.
Bác Bin Bin này lấy đâu ra cái quyền phán xét người khác vậy "không có não". Người ta phải làm việc, tích lũy một thời gian dài mới đủ tiền, cân nhắc, tính toán để chọn một cái ô tô phù hợp với nhu cầu thực dụng cho gia đình họ mà cũng bị bác đưa ra phán xét à?