PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
Honda Insight

Theo dự kiến thì mùa hè năm nay 2009, Honda sẽ đưa em Hybrid cải tiến vượt bực này ra thị trường Canada.
Em lia vội được dung nhan của em nó chi hội nhà ta ngắm nghía đỡ buồn :D

Ngắm người mẫu Honda Insight

Xem thêm tại đây!

Hạng C
20/11/07
529
0
16
Dáng em này sao mất cân đối quá, hơi bị tròn trịa mập mạp quá.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44
Em tested rồi các pác ạ, đã có mặt trên các dealer toàn nước Mỹ cách đây đúng 2 tuần. Máy hơi yếu (em nghĩ con này mà nhập về chạy đường xá VN: dừng và chạy và dừng...và ... chạy... là số 1)

hay duy nhất của Insight đến thời điểm này là hệ thống tự động ngắt động cơ mỗi khi xe dừng yên quá 3 giây (cái này giúp hạn chế xả khí thải khi xe đứng yên chờ đèn đỏ)

Nội thất em nó hơn nghèo (bàng tiêu chuẩn) so với civic và Prius của Toyota , nhưng phiên bảng EX thì lại hay lắm: có luôn paddle shift ngay trên vô lăng nhình ngầu (sporty) phết!!!

Nói chung giá em nó (chưa tới $20k-tt Mỹ) vậy là quá ngon cho 1 chiếc xe hybird.

Hạng B2
19/3/09
173
0
16
53
Về VN mấy ổng gặt thêm 200% nữa thành 60K.
Em tỉnh giấc mơ luôn!

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Em lang thang thì thấy đánh giá em này có 3,5l/100km, đây là mức tiêu thụ mơ ước vì em này chạy trong phố tốn còn ít hơn chạy đường trường vì động cơ hybrid rất phù hợp với điều kiện giao thông của các thành phố của VN với dung tích nhỏ hơn nhiều chỉ có 1.3l nhưng cũng cấp đến 98hp cộng với động cơ diện 10kw tương đương với 13hp. Thực ra em này giá base tương đường camry mà dung tích thấp nên em nghĩ nếu có bác nào nhập về VN thì cũng ko quá 55k đâu.