Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Cái này đúng hết.
Nhưng mà bao giờ nước này giống được như Mẽo lương trung bình 60K/năm.
(Lúc đó America nó mới cho vay mua mấy xe rẻ bằng 1/3 giá Vịt)
Còn ở Vịt thì lương 6000K/năm mà cho vay mua thì giá xe toàn trên 50K.
Kể cả lãi suất nhà băng VN bằng lãi suất của bọn tây lông đi nữa thì cũng không Hercules nào đủ sức trả nổi cái đống tiền vay mua xe đó.
Đằng này, lãi suất ở Vịt lại còn cao hơn lãi suất xứ kia.
Trời ơi, thật sự vừa nói mà vừa rùng mình kinh khủng. Không biết được bao nhiêu nơi trên thế giới mà giống như này nhỉ.
Lãi suất cao hơn nên NH bắt ng vay mua BH nhân thọ đó bác,, lỡ trả ko nỗi lên máu mà chết thì còn bh lo

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
27/8/15
126
222
43
Cách làm này lâu rồi, bác nào làm trong Finance, Bank, đọc công thức bảng chiết tính vay 8 năm và trả fixed 5tr/tháng cả vốn & lãi thì biết liền :) .

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Xl. Hàng tháng ko trả gốc hả. Quảng cáo như l.
Chính xác, mấy tháng đầu không trả gốc mấy ông VNstar chay quảng cáo gói này như đúng rồi :)). Chủ yếu để kéo KH

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Mercedes ngày càng bình dân hoá khách hàng, xe thì dán logo amg với maybach từa lưa.
Ông cấm được KH dán à ??? Hãng nào cũng vậy thôi bác ơi, tiếp cận nhiều KH thì người ta thành công chứ sao =)). Bán lẹt đẹt thì có mà chết à

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Ông cấm được KH dán à ??? Hãng nào cũng vậy thôi bác ơi, tiếp cận nhiều KH thì người ta thành công chứ sao =)). Bán lẹt đẹt thì có mà chết à
Công nhận xe hãng discovery khách mua chạy nhiều anh.

Hạng C
11/7/06
730
9.520
93
Tôi có đả động gì những điều bạn nói đâu, bản thân tôi thích thương hiệu Mercedes, suốt bao năm quá nó gắn liền với sự sang trọng và các khách hàng thành đạt, giờ họ thay đổi chiến lược để bán nhiều hàng nên tiếp cận đối tg kh bình dân hơn, các nhãn hiệu amg, maybach trc giờ họ chỉ dán lên các xe highend nhất của họ, giờ họ cũng hạ thấp luôn tiêu chuẩn. Tôi thấy nó mất chất thế thôi.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.053
113
Lãi suất cao hơn nên NH bắt ng vay mua BH nhân thọ đó bác,, lỡ trả ko nỗi lên máu mà chết thì còn bh lo
Vãi hài. Có lý không tả nổi.
Đúng thiệt ai vay mua 2 năm gần đây là chắc chắn có bảo hiểm nhân thọ kèm.
Phải nói là vay mua xe ở mình thì không phải là hưởng trước trả sau như ở nước ngoài mà là đưa cổ vào đầu trảm của Bao Công.

• Haha
  • Like
Reactions: Osin and Hieu_LA
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Tôi có đả động gì những điều bạn nói đâu, bản thân tôi thích thương hiệu Mercedes, suốt bao năm quá nó gắn liền với sự sang trọng và các khách hàng thành đạt, giờ họ thay đổi chiến lược để bán nhiều hàng nên tiếp cận đối tg kh bình dân hơn, các nhãn hiệu amg, maybach trc giờ họ chỉ dán lên các xe highend nhất của họ, giờ họ cũng hạ thấp luôn tiêu chuẩn. Tôi thấy nó mất chất thế thôi.
bậy dzồi bác ơi,, chẳn qa NH nó chọt chân vô kiếm chát thôi,,

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Vãi hài. Có lý không tả nổi.
Đúng thiệt ai vay mua 2 năm gần đây là chắc chắn có bảo hiểm nhân thọ kèm.
Phải nói là vay mua xe ở mình thì không phải là hưởng trước trả sau như ở nước ngoài mà là đưa cổ vào đầu trảm của Bao Công.
xe thuộc tài sản NH , này NH nắm đằng chuôi rồi còn sợ muốn nắm thêm nữa,, thêm vào đó BHNT thì ng thụ hưởng nếu chủ xe chết là NH thì phải,,

• Like
Reactions: Perenco