Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Em đi tìm lại 1 cái tên trên OS, đã đọc mà không nhớ là Con Riêng Vợ hay là gì đó nên vào thớt lội còm. Bác nào nhớ cái tên ngọt ngào đó, (và ai khai sáng thì toẹt vời) giúp em nha.
Trang 1 đã có ông thần đem so/đặt ngang với San, CX8... đã thấy thần kinh.
Trang này lại có thánh nói 1.5 tụt bô mạnh hàng đầu pk. Thánh cứ đưa cái biểu đồ cs và moment lên cho bọn em ngó coi, còn trò 188 Ps@6xxx rpm chỉ là trò lùa thôi.
Còn ồn gầm thì em chệu vì không hãng nào dám so với Iem êu VNĐ.
Xe cộ phải phù hợp với điều kiện sử dụng chứ không có tuyệt đối cái gì cả.
Con Riêng Vợ thì ngon hơn con Anh và con Chung Tềnh cũng là phình phường mà.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
e đã từng chạy CRV và CX5, nếu bây giờ phải chọn 1 trong 2 thì e sẽ chọn CX5.
Bác cho anh em đọc vài cái nhận xét công tâm của người từng trải hộ được ko chứ em đang chạy cx8 chuyển qua crv chạy thử thì crv ko có cái vẹo gì hơn cx8 cả mà giá ngang nhau.

• Like
Reactions: Nam BK
Hạng C
21/7/09
722
385
63
Cái hàng ghế 3 của CR-V hơi nhỏ thiệt, mà không hiểu sao tụi nhóc nhà mình hay chui xuống hàng đó ngồi, chắc khu ngồi riêng tư cho các cô cậu. Điểm mà em đánh giá tốt là cảnh báo điểm mù, cam bên phụ, cam sắc nét
A có nhầm ko. Crv VN làm gì có cảnh báo điểm mù theo xe. Cái này lắp thêm ở ngoài chứ

Hạng D
2/9/12
1.060
22.319
113
Sài Gòn
Bác cho anh em đọc vài cái nhận xét công tâm của người từng trải hộ được ko chứ em đang chạy cx8 chuyển qua crv chạy thử thì crv ko có cái vẹo gì hơn cx8 cả mà giá ngang nhau.
CRV được cái thương hiệu hòn đá với dân mình, đồ đạc có vẻ cứng cáp, khôn hơn như 1 cô gái thành thị hiền hiền, ngoan ngoan nhưng k chịu trao dồi những trào lưu mới kiểu k chịu đú trend, nhưng ăn nói k được nhẹ nhàng (đậu mà mở máy lạnh hú bà cố)
CX5 giò dài, vẻ ngoài sexy hơn, độ lì tốt hơn, ăn nói nhẹ nhàng êm dịu (máy còn hoạt động mà bước ra ngoài ta vẫn tưởng đã tắt máy), da thịt mát mẻ hơn bền bỉ hơn (hệ thống lạnh, ổn định khi đã 100k, không như ai kia mới tí đã dở chứng nắng mưa), nhún nhảy trên mọi địa hình mà xương cốt vẫn ngon lành...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
8/4/22
1
1
1
47
Mình chạy cao tốc, đường trường có 6.5l/100km, nếu chạy trong phố thì lên 10l/100k
mình mới làm chuyến Sài Gòn - Huế - Sài Gòn (2 người), tổng chiều dài 2523km hết tất thảy 3.800.000 tiền xăng A.95 ( tính ra có hơn 1.500đ/1km). Xe mình đời 2019 chạy đúng tốc độ và vượt khi cho phép ( dùng Turbo) rất OK.

• Like
Reactions: nipponvina
10/5/17
1.589
1.357
118
KaKa máy 1.5 tụt po mạnh hàng đầu so vs ai vậy bác? chưa kể cái hộp số CVT rẻ tiền nữa, những ai đã chạy xe hơi nhiều thì hiểu rõ rằng 1.5CVT turbo ko có tuổi gì so với 2.5 6AT hay 8AT. Chẳng qua ông honda tham lam ăn dày mới mang cái máy 1.5 lên tất cả các xe chứ xách xe ra cao tốc đề pa lên là hiểu.
Cách đây vài tuần em có drag thử với con xe máy xăng 3.5 đời mới nhất của Hàn Quốc, Carnival.
Con xe Hàn dùng máy 3.5 tưởng khủng khiếp lắm nên thằng chủ xe trước đấy cứ thủ râm tinh thần. Sau khi drag bị con CRV máy 1.5T CVT của em bỏ xa thì lầm lũi tự kỷ luôn
hehehehe đúng là xe Hàn cùi bắp