Tập Lái
17/2/19
35
16
11
34
Đang muốn ra cái dự án Đô thị sinh thái Green City , bạn có quan tâm không ? Mình đang có 1 lô 6x18 giá bèo nhèo luôn . ( chính chủ bạn nhé , do muốn gom tiền mua nhà trung tâm ko chơi dự án nữa ) .
bao nhiêu/m2 inbox mình với bạn

Tập Lái
18/9/17
16
4
3
30
Chào các bác, như tựa ở trên, em đang có 2-3 tỷ dưới dạng chứng khoán. Em đang muốn rút dần dần để mua đất.
Các bác có thể khuyến nghị giúp em mua dự án/đất ở đâu có tiềm năng sinh lợi tốt.
Em đang để ý khu Q9 vs Nhà Bè mà thấy giá có vẻ lên quá, không biết còn đầu tư được không ạ.
Ngoài ra, em thích mua đất đóng tiền theo tiến độ - giá mềm 1 chút hoặc đất có sổ thì có thể đi vay được.
Cám ơn các bác chia sẻ :)
bác quan tâm đất nền long an cạnh cầu bến lức,cơ sở hạ tàng hoàn thiện nhất long an,, sổ hồng riêng, xây dựng tự do, vỉa hè lên đến 7,5m ở trục đường chính,diện tích đa dạng : 4x14,4x18,5x20,10x20, ngân hàng hỗ trợ vay 70%,lãi xuất ưu đãi,giá chỉ từ 8-10tr/m2

Hạng B2
5/11/18
175
159
43
Chào các bác, như tựa ở trên, em đang có 2-3 tỷ dưới dạng chứng khoán. Em đang muốn rút dần dần để mua đất.
Các bác có thể khuyến nghị giúp em mua dự án/đất ở đâu có tiềm năng sinh lợi tốt.
Em đang để ý khu Q9 vs Nhà Bè mà thấy giá có vẻ lên quá, không biết còn đầu tư được không ạ.
Ngoài ra, em thích mua đất đóng tiền theo tiến độ - giá mềm 1 chút hoặc đất có sổ thì có thể đi vay được.
Bác vào diễn đàn BDDSQ9 ở đó có các anh chị đầu tư tư vấn ok cho bác, chứ ở đây toàn cò lái thôi,

Bãi dài cam ranh có dự án kn paradise đó bác. Tiềm năng lâu dài. Khu đô thị nghỉ dưỡng. Đất nền 2.4 tỷ/ lô 120 m2. Đã xong hạ tầng

Tập Lái
6/12/18
29
7
8
27
E bán đất dự án sổ riêng đường bắc sơn-long thành giá từ 8.5tr/m2 trả theo tiến độ được ngân hàng cho vay tới 60%, công ty cam kết 1 năm thu lại tối thiểu 15% giá trị hợp đồng nếu khách muốn bán lại công ty. Bác nào quan tâm ib