Tập Lái
26/3/19
7
5
3
34
Chào các bác, như tựa ở trên, em đang có 2-3 tỷ dưới dạng chứng khoán. Em đang muốn rút dần dần để mua đất.
Các bác có thể khuyến nghị giúp em mua dự án/đất ở đâu có tiềm năng sinh lợi tốt.
Em đang để ý khu Q9 vs Nhà Bè mà thấy giá có vẻ lên quá, không biết còn đầu tư được không ạ.
Ngoài ra, em thích mua đất đóng tiền theo tiến độ - giá mềm 1 chút hoặc đất có sổ thì có thể đi vay được.
Cám ơn các bác chia sẻ :)

Tập Lái
1/4/19
10
0
1
38
Đất Phú Quốc Royal Streamy Villas, giá chỉ từ 15 triệu - Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Nhà Đầu Tư. CHọn cái này đi bạn ơi . oke lắm :) Số mình:0913 6789 85

8/3/19
1.172
1.041
206
Đất Phú Quốc Royal Streamy Villas, giá chỉ từ 15 triệu - Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Nhà Đầu Tư. CHọn cái này đi bạn ơi . oke lắm :) Số mình:0913 6789 85

Mới lên đô thị loại 1 trực thuộc Trung ương đó.

Tập Lái
28/2/19
45
16
16
33
Quận 9 em thấy còn có cái simcity là đóng theo tiến độ, đủ cho bác đóng đến khi nhận nhà thôi. Mấy cái khác cao kinh

• Like
Reactions: dominicluca
Hạng B1
5/7/12
91
120
48
42
Chào các bác, như tựa ở trên, em đang có 2-3 tỷ dưới dạng chứng khoán. Em đang muốn rút dần dần để mua đất.
Các bác có thể khuyến nghị giúp em mua dự án/đất ở đâu có tiềm năng sinh lợi tốt.
Em đang để ý khu Q9 vs Nhà Bè mà thấy giá có vẻ lên quá, không biết còn đầu tư được không ạ.
Ngoài ra, em thích mua đất đóng tiền theo tiến độ - giá mềm 1 chút hoặc đất có sổ thì có thể đi vay được.
Cám ơn các bác chia sẻ :)
tầm đó Nhà bè chỉ còn đất KDC Phú Xuân hoặc star village ạ

• Like
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
bác nào quan tâm đất nền Nguyễn Bình Nhà Bè thì inb e nha, e đang có khách gửi bán lô giá 3,3 tỷ, sổ hồng chính chủ ạ

• Like
Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Em chào bác.
Hiện em đang triển khai dự án Harbor Center ngay Cảng Quốc tế Cái Mép, Ngay KCN Phú Mỹ 3. Hiện tại khu vực này đang được đầu tư hạ tầng khá nhiều. Con đường 991B kết nối cảng Cái Mép với QL 51. Tiềm năng tăng giá từ các công trình trọng điểm như Cao tốc Bến Lức - Long Thành, Cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu. Giúp việc thông thương vận chuyển hàng xuất khẩu từ miền Tây Nam Bộ qua Cảng Cái Mép ( Cảng nước sâu lớn nhất VN) .
Đây là dự án duy nhất được chấp thuận chủ trương đầu tư ngay Cụm Cảng Cái Mép và KCN Phú Mỹ 3. Phục vụ KH mục tiêu và thứ cấp sau này dành cho các công nhân - chuyên gia làm việc tại đây.
Tổng 96 nền mới mở bán hôm 31/3 vừa rồi. Hiện chỉ còn tầm 15 nền thôi bác. Giá tầm 900- 1 tỉ / nền

Attachments

Tập Lái
13/3/19
6
5
6
38
Đang muốn ra cái dự án Đô thị sinh thái Green City , bạn có quan tâm không ? Mình đang có 1 lô 6x18 giá bèo nhèo luôn . ( chính chủ bạn nhé , do muốn gom tiền mua nhà trung tâm ko chơi dự án nữa ) .