Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/10/13
427
4.568
93
Dự án hơn 250 căn quy ra 1 năm tiêu thụ mấy chục K kg gạo, cường đúng thui nà :p
Hây za, chắc ông @VIETNAMRICES này me mở đại lý gạo ở đây rùi, có bác @tuvan này nhắc mới nhớ, chậc chậc chậc, thảo nào ổng mang vác "dưa leo" đi dụ khị khắp nơi, mới đầu tưởng nâng bi mod, ai dè, kakaka

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Hây za, chắc ông @VIETNAMRICES này me mở đại lý gạo ở đây rùi, có bác @tuvan này nhắc mới nhớ, chậc chậc chậc, thảo nào ổng mang vác "dưa leo" đi dụ khị khắp nơi, mới đầu tưởng nâng bi mod, ai dè, kakaka
Rao vừa bán được gạo vừa.....thoát dễ hơn....:3dcuoi:

Tập Lái
16/12/14
12
34
3
39
Quang khu sân bay thì có cái nào giao nhà chưa các bác nhỉ?

Tập Lái
31/10/16
0
22
2
40
Thằng bạn mới mua căn 2.9t mới xây 43m2 - 3 tấm sát nách Phan Xích Long P7 Phu Nhuan. Mua lại của 1 tay chuyên xây nhà bán.
Nếu bác thích inbox mình hỏi coi ông đó còn nhà nào bán ko. Đuợc cái làm ăn chân chính pháp lý tốt

Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Ah, tại mình thì thấy đa số bên Nova thầu xây dựng là Cotecons hay Hòa Bình chất lượng ok, còn anh Hưng Thịnh xây mình thấy toàn xây chung cư giá trung bình thấp, nên lăn tăn, bởi vậy mới hỏi bác và các bác trên này ai có kinh nghiệm với bên Hưng Thịnh rùi chỉ giáo cho vài chiêu xem bên HT xây có ok ko? Chứ còn giá thì mình thấy căn Sky Center HT & mấy dự án Novaland PQ xêm xêm nhau cả, tiện ích, thiết kế cũng vậy
Sky thì gần hơn chút, Orchard Garden yên tĩnh hơn chút. Cả 2 cùng sắp giao, cả 2 CDT đều to, tuy bên Nova thương hiệu tốt hơn HT chút (bị sales mấy dự án khác chém xối xả trên đây). Muốn chắc ăn bác đợi thêm vài tháng giao nhà rồi mua luôn, tuy nhiên sẽ bị đội lên 1 ít.
Theo em thì 2 thằng đó mua thằng nào cũng dc, tuỳ ý thích thôi.

• Like
Reactions: taplai888
Hạng C
11/11/16
570
687
93
Hà Đô là Gò Vấp chứ PN cái nỗi gì? Đường NVCong bé tí hon ra cái gì đâu hả bác?
Vậy thì bác xúc cái Sky Center của Hưng Thịnh hay mấy cái dự án ngay đường Phổ Quang của Nova đó, em cũng đang quan tâm

• Like
Reactions: taplai888
Tập Lái
16/11/16
0
0
0
33
Tầm giá tiền đó em thấy ở q7 chuồng AnGia Riverside đáng tham khảo bác ạ . Gần sông yên tĩnh . Em có nắm thông tin 2 hộ bên đó bác quan tâm thì inbox em share bác tham khảo .

Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
nếu thích cc thì thuê ở trước , cuối năm sau tha hồ mà lựa , kiểm chứng được chất lượng mà có khi giá rẻ hơn :3dcuoigif:
còn nhà phố ưng thì mua
p/s : em có 1 căn bên Nguyễn Sơn, big C Phú Thạnh, Tân Phú 3,5 tỏi , 4 lầu , xe hơi vô nhà luôn nè

• Like
Reactions: panamera82
Hạng B2
5/3/14
337
790
93
nếu thích cc thì thuê ở trước , cuối năm sau tha hồ mà lựa , kiểm chứng được chất lượng mà có khi giá rẻ hơn :3dcuoigif:
còn nhà phố ưng thì mua
p/s : em có 1 căn bên Nguyễn Sơn, big C Phú Thạnh, Tân Phú 3,5 tỏi , 4 lầu , xe hơi vô nhà luôn nè
Inbox giùm em thông tin căn 4 lầu được ko bác ơi, em đang quan tâm :D

Status
Không mở trả lời sau này.