Hạng C
27/6/04
523
7
28
53
RE: Ngày thứ 3 với cung đường Nam Bắc của Thailand!

Trích đoạn: otosaigon

Do BTC tách thành 2 đoàn, SUV chạy nhanh nên đi trước, sedan chạy chậm nên đi sau

Cái vụ này do ban tổ chức hiểu xe nào to.. là chạy nhanh, xe nhỏ chạy chậm.vì thế trong chuyến đi phải mất 11h, còn chuyến về xe nhỏ chạy trước, xe to chạy sau chỉ mất hơn 9 tiếng cho chặng đường 750km. :D

Ban tổ chức quyết định vụ này chắc là không có mấy Bác OS rùi!!!:D:D:D

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: haichien

:mad:
Trích đoạn: euro car

kiểu gai lắp cho Lốp xe bác Haichien thuận mà sao sai được ta? Vì thấy gai rẽ nước từ trong ra ngoài khi chạy tới mà.[8|]

...

@Duy Siena : em vào cua lúc 160 km /h và chỉ canh chân thắng ... cái xe bay ra mới thấy cua khá gắt ... [8D] lập tức lấy lái lại ... nghe tiếng bánh xe rào rào và hệ thống DSC làm việc cảm nhận rất rõ ... :D:D

Trình lái của em cũng lên tay thấy rõ , về sau lúc vào cua ở 140 em còn thêm tý ga cho bám đường tốt hơn :):)
bác haichien thật tuyệt trong từng thao tác khi điều khiển vợ 2 :D:D
nhiều lần em được tham khảo và tập huấn thì các huân luyện viên củng từng bảo như thế.....
"kiểm soát chuẩn tay lái khi bắt đầu vào cua....sau đó tăng tốc" trong đường đua thắng bại là ngay chổ này....!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

@Duy Siena & So_7_day : Các bác quá khen !!! Làm em bể lỗ mũi mất !!

Thực ra , trên cung đường này, lúc trước đó trời mưa mấy đợt (em biết rõ cặp chân trước vợ 2 của em đang bị bầm dập, lái thì ăn trái khá mạnh) rất nguy hiểm khi đường trơn ! [&:][&:]

Ở một khúc cua trái lúc đường ướt ... em gặp tình huống thục sự nguy hiểm ... vì chạy theo 2 bác số 01 và 02 ở tốc độ 130 km /h , lúc em vào cua cũng chưa giảm tốc độ (vì có lòng chảo tốt mà ! Nhưng cũng không dám thêm ga vì sợ bay qua bên kia đường [&:]
) Ai dè lúc đánh lái thì hơi dư trái (do thêm trợ lực ăn trái [&:]) . Em phải nhấp thắng giảm tốc độ gấp và trả lái lại chút xíu ! Hú hồn !

Phải thú thật là cú đó ... teo .... xx nuôn (chắc còn bằng cỡ ngón tay út
) !!!

Quá ghê ! Chạy theo đội hình đôi khi cũng khổ vậy đóa các bác !

Last edited by a moderator:
O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Em thì cứ tưởng bác Hải Chiến rượt đánh em nên em chạy trốn đó chứ :D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Xe bác haichien thì chạy vô tư, ăn thua chi phải không bác.
Chạy đoàn tốc độ cao một lài non là đi cả tàu các bác nhỉ.

Bọn tây nó có đường Ring tròn tròn, từ đó chia ra các ngả, nhất là Đức tốc độ rất cao có khi là 200km/h khi vào cua (không phải cua trường đua nhe)ghê là ở chỗ các xe chạy đúng lane, vượt nhau trong cua vùn vụt, nhiều lúc cua phải(mình chạy lane giữa) thằng lane phải đi tới tưởng như nó đâm vào mình.[&:][&:][&:][&:][&:]

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: haichien

Phải thú thật là cú đó ... teo .... xx nuôn (chắc còn bằng cỡ ngón tay út
) !!!
bác haichien quá tuyệt..hehe,lúc đang xử lý tình huống khó khăn thế mà bác vẩn nhớ.....teo....xx...hehe hay là tối về đến ks mới ....teo...xx....??? :D:D:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: cakhoai

..
Bọn tây nó có đường Ring tròn tròn, từ đó chia ra các ngả, nhất là Đức tốc độ rất cao có khi là 200km/h khi vào cua (không phải cua trường đua nhe)ghê là ở chỗ các xe chạy đúng lane, vượt nhau trong cua vùn vụt, nhiều lúc cua phải(mình chạy lane giữa) thằng lane phải đi tới tưởng như nó đâm vào mình.[&:][&:][&:][&:][&:]

Em được biết đến cái cảm giác đó rồi bác :D:) Ôm cua cùng với xe cont vài lần ! Phê lòi ... :D:D:) (và ... cả ở VN trong chuyến off-road BMT với hội Ford khi ngồi bên phụ với bác F1racer ôm cua 100 km /h trong lòng xe cont ngược chiều ... ngó thấy chạy sát ... muốn rớt cái kính chiếu hậu nuôn
)