Thảo Luận Chung Nghỉ độ đèn nha mấy anh.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tuần sau em đi đăng kiểm bên Huỳnh Tấn Phát Q7 , có bác nào có thông tin đăng kiểm ở đây về vụ gắn thêm đèn trợ sáng không. Xe em gắn thêm 2 đèn led vàng để đi sương mù, có cần tháo ra hay không !? Cám ơn các bác.
Ở Sài Gòn hay anh ở London vậy

• Like
Reactions: lh_nhut
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Sau 2 buổi tối dừng đèn đỏ bị xe sau pha đèn 50 giây, bị xe trước choá đèn 50 giây, em hạ kính xuống chỉ thẳng vào từng xe ra dấu hạ đèn pha, nhưng đếch có thằng chó nào hiểu.

Em đang suy nghĩ là sẽ thủ sẵn 1 cây búa trong xe.
Lần sau thằng nào bật đèn pha làm em chói mắt, em sẽ dừng xe, gài số, mở cửa, xách theo cây búa và đập bể từng cái bóng đèn một.

Bác nào ủng hộ em xin giơ tay!

Hạng D
17/12/17
1.218
30.128
113
Sau 2 buổi tối dừng đèn đỏ bị xe sau pha đèn 50 giây, bị xe trước choá đèn 50 giây, em hạ kính xuống chỉ thẳng vào từng xe ra dấu hạ đèn pha, nhưng đếch có thằng chó nào hiểu.

Lần sau thằng nào bật đèn pha làm em chói mắt, em sẽ dừng xe, gài số, mở cửa, xách theo cây búa và đập bể từng cái bóng đèn một.

Có bác
✋✋✋✋✋✋✋✋✋✋

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Tuần sau em đi đăng kiểm bên Huỳnh Tấn Phát Q7 , có bác nào có thông tin đăng kiểm ở đây về vụ gắn thêm đèn trợ sáng không. Xe em gắn thêm 2 đèn led vàng để đi sương mù, có cần tháo ra hay không !? Cám ơn các bác.
Nên tháo, vì đó là lệnh!

• Like
Reactions: lh_nhut
Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113

mua dàn ná bắn cho nhanh anh ơi :D

• Like
Reactions: 270mph
Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Bác sỹ ngoài làm bệnh viện còn có phòng mạch, nhưng phải có giấy phép, dược sỹ phải có giấy phép mới mở tiệm thuốc tây được, quán ăn, cafe, vvvv . Phải có giấy phép.
Liệu các đơn vị, gara xe phải có giấy phép thì vấn đề độ đèn này sẽ được giải quyết.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.947
113
Dán film cách nhiệt kính lái một cách thiếu hiểu biết cũng là một nguyên nhân làm trầm trọng tình trạng độ/gắn thêm đèn tăng sáng. Nhiều người mua xe về đi dán film cách nhiệt kính lái tối hù rồi la làng sao đèn zin xe yếu quá!!!