Hạng B1
1/6/11
98
0
0
Bác vy ơi mail cho em cái bộ xxx em cần cái nha, xem bao nhiêu lúa để em còn cân đối ạ. Độ này thóc lúa kém quá ta :D

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
thongtindiaoc nói:
Bác vy ơi mail cho em cái bộ xxx em cần cái nha, xem bao nhiêu lúa để em còn cân đối ạ. Độ này thóc lúa kém quá ta :D
Bác cho em cái mail, em goi cả hình và giá để bác an tâm gom lúa bác nhé....

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
vytruong nói:
Bác Mig,

Thứ 2 con em gái ở thái về đem về cho bác mấy cái LOGO 4WD, bác ghé em chơi koi cái nào đc nha bác.

Em qua koi em gái bác được ko ta? vì logo bác tặng em gòi. :D

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Em đăng ký 3 cái mẫu số 1 nhá. Em gặp bác lấy hàng thế nào nhỉ.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Hình như nhà bác Vy cũng quậy tung khi Phú Cường lên rồi thì phải. Thông tin về vụ "có một hội chơi Niva trên thành phố" đang được khu Phú Cường truyền tai nhau. Bây giờ em hỏi cái gì của Niva cũng thấy mấy ổng ở đó chuẩn bị dao thớt sẵn sàng.

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
mig19farmer nói:
Hình như nhà bác Vy cũng quậy tung khi Phú Cường lên rồi thì phải. Thông tin về vụ "có một hội chơi Niva trên thành phố" đang được khu Phú Cường truyền tai nhau. Bây giờ em hỏi cái gì của Niva cũng thấy mấy ổng ở đó chuẩn bị dao thớt sẵn sàng.
Thật là tai hại... em đão một vòng tìm kím hàng cho a.e hội mình ko ngờ ra nông nổi này. sorrryyyy các bác hén... mà a.e nào cần gì alo cho em một tiếng em coi có cái gì chia sẻ lại cho. Phương châm không chặt chém bác nhé.....