4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
:D chào các bác !
Sở dĩ em muốn xin 1 bài mới để hỏi các bác vấn đề này.
xin 1: <span style=""color: #0000ff;"">1 ngày các bác online trên otosaigon bao nhiêu tiếng/ ngày và làm những công việc gì / ngày ? </span>
Bởi em mới cầm volang chạy trên mạng, hôm ngày cuối tuần em thức trắng đêm trên otosaigon để đọc tin của các bác ( em xem như công việc ) . Vậy mà tới sáng luôn em vẫn nhìn thấy thông tin online của các bác còn ... rất nhiều, giờ cao điểm vào lúc khuya thì thành viên là tính sĩ số bằng trăm , số lượng khách thăm cũng ko kém- Máy tính cập nhật. ( CÓ PHẢI HÌNH NHƯ LÀ NGHIỆN KHÔNG Ạ? )
xin 2: = > <span style=""color: #0000ff;"">Giờ khuya các bác làm gì hay để nick sáng rồi các bác ngủ khì</span>?
bởi em nghe nói online liên tục sẽ có điểm thưởng. ( cách này ko phải cách của em )
<span style=""color: #ff0000;"">GIỜ LÀ EM ĐI NGŨ NÈ KHUYA RỒI ? BÁC NÀO THỨC CHO EM XIN THẮC MẮC NHÉ</span>
<span style=""color: #ff0000;"">CUỐI TUẦN EM SẼ NGHIỆN TỚI SÁNG</span>

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"
Cái hiểm ác của OS là không có gì không biết , không có lãnh vực nào không có chuyên gia các cấp và không có tờ báo lá cải nào địch nổi về mức độ nhanh và xàm !
Để giữ yên ấm gia đình và chỗ làm việc , bác nên tự ban nick rồi rời xa chốn giang hồ miệng lưỡi này nếu không biết tự kiềm chế số lần truy cập trong ngày !

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
@ duy thắng: hehe. khuya mà xem phim kinh dị là em chịu bác ơi , xem 1 mình sợ lắm. khuya mà xem phim mình thích thì không gian im quá, nguy hiểm, bởi cửa nhà em không kín
@ Der Fahrer : Em thích ý kiến của bác, Nhanh... nhưng cái kia thì em không biết. OS > Lá Cải. Chứ ông bác em nói là lúc nào cũng Os , đọc gì ở trỏng ( em cười thôi . phân tích chi cho mệt, nhiều quá không biết nói gì cho phải )

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
4P nói:
@ duy thắng: hehe. khuya mà xem phim kinh dị là em chịu bác ơi , xem 1 mình sợ lắm. khuya mà xem phim mình thích thì không gian im quá, nguy hiểm, bởi cửa nhà em không kín
@ Der Fahrer : Em thích ý kiến của bác, Nhanh... nhưng cái kia thì em không biết. OS > Lá Cải. Chứ ông bác em nói là lúc nào cũng Os , đọc gì ở trỏng ( em cười thôi . phân tích chi cho mệt, nhiều quá không biết nói gì cho phải )
-- Hihi, đúng rùi. OS có quá chi là nhiều thứ để đọc, bạn gái e kiu sao suốt ngày lên đây ba xàm mà e cũng im im chẳng biết giải thich thế nào. Em cứ phán đại một câu " do đặc thù công việc anh nó vậy em ơi " ... khà khà ... xong

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Vâng nghiện...và đã nghiện thì chả kiểu nghiện nào tốt. Riêng nghiện OS thì...
- Không chấp hành chủ trương tiết kiệm năng lượng. Phạt.
- Nếu nghiện khuya càng chết..vì sẽ rơi vào trọng tội..không làm tròn trách nhiệm.
Vậy vấn đề đặt ra: Cai nghiện thế nào?
Tùy...Ai cai thì cai em cứ nghiện.:D

Hạng B1
16/4/10
77
0
0
39
4P nói:
:D chào các bác !
Sở dĩ em muốn xin 1 bài mới để hỏi các bác vấn đề này.
xin 1: <span style=""color: #0000ff;"">1 ngày các bác online trên otosaigon bao nhiêu tiếng/ ngày và làm những công việc gì / ngày ? </span>
Bởi em mới cầm volang chạy trên mạng, hôm ngày cuối tuần em thức trắng đêm trên otosaigon để đọc tin của các bác ( em xem như công việc ) . Vậy mà tới sáng luôn em vẫn nhìn thấy thông tin online của các bác còn ... tính cập nhật.
Cái này em đồng ý với bác em thỉnh thoảng mới vào OS, vào là chóang vì bài đâu mà đăng liên tục không biết nên đọc cái nào trước nào sau nên chỉ đọc và đọc cuối cùng vẫn còn đang tập lái.

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Em nghiện quá mà theo thời điểm ngày hôm nay : 24/ 03/ 2011 . 15h 35 em đã thăng lên hạng B2, 3 sao vàng khè rồi đó các bác ạ !

Tập Lái
28/2/11
37
0
0
nếu không online thường xuyên, mấy bài cũ bị trôi xuống dưới. => có thể không xem được bài bổ ích => phải online thường xuyên :D