Hạng B1
7/1/17
51
19
8
39
Hi Bac ,xe em fotuner 2017 muốn thay bóng cos bằng bóng xenon mà vẫn giữ nguyên zin dèn xe dc không anh,và em muôn thay cặp dèn gầm luôn bac inbox dùm em nha thanks bác

Hi Bac ,xe em fotuner 2017 muốn thay bóng cos bằng bóng xenon mà vẫn giữ nguyên zin dèn xe dc không anh,và em muôn thay cặp dèn gầm luôn bac inbox dùm em nha thanks bác
Dạ thay được luôn đó bác, bác chỉ cần tháo bóng halogen zin ra, lắp cặp bóng xenon Aozoom hoặc GTR vô là ngon lành luôn ạ. Nếu bác muốn bền và chơi hàng xịn thì có thể lắp luôn hàng Philips bác nhé. Philips thì em bao bên và bao sáng, bảo hành đổi mới thoải mái bác ạ.
Thân!

Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Dạ, hiện tại thì em có dòng bi Led dùng chip LG, bi led zin tháo xe Toyota Lexus, và bi led Aozoom bác ạ. Hiện tại thì cặp bi led tháo xe Toyota thì chất lượng cao nhất nhưng giá thành cũng cao hơn các loại kia nhiều. Em tư vấn thực tình cho bác nếu bác muốn xài ổn định, chi phí hợp lí thì bác nên xài bi xenon sẽ tốt hơn bác ạ. Em gởi thông tin chi tiết sang pm, bác xem giúp em nhé.
Thân!
Bác mật thư cho e cặp bi led tháo xe toyota cho e nhé (hoặc projector led cũng được). Innova 2017 gắn được không bác có phải đọ chế gì nhiều không. Thanks bác.

Hạng B1
7/1/17
51
19
8
39
Bac Tuyên tư vấn dùm em fortuner 17 lên full led dc ko bác, nếu lên led va bixenon thi cái nào hiệu quả hon bac tư vấn dum em với ,em thi thich led nhưng sợ chói mắt xe ngược chiều ,dc thi bác inbox gia dùm em luôn nhathanks

Bác mật thư cho e cặp bi led tháo xe toyota cho e nhé (hoặc projector led cũng được). Innova 2017 gắn được không bác có phải đọ chế gì nhiều không. Thanks bác.
Dạ, Innova độ được luôn đó ạ. Khi độ bi led thì phải cắt chóa mới độ được. Em gởi thông tin sang pm, bác xem giúp em nhé.
Thân!

Bac Tuyên tư vấn dùm em fortuner 17 lên full led dc ko bác, nếu lên led va bixenon thi cái nào hiệu quả hon bac tư vấn dum em với ,em thi thich led nhưng sợ chói mắt xe ngược chiều ,dc thi bác inbox gia dùm em luôn nhathanks
Fortuner bác nên lên xenon cho đèn cos sẽ hiệu quả hơn led bác ạ. Lên xenon với cùng giá tiền thì độ bền xenon cao hơn led. Xenon thì bác ko sợ bị quá nhiệt, led lắp đèn cos thì nhiệt sẽ ảnh hưởng đến chất lượng. Xenon vào bi sẽ gom ánh sánh là cho luồng sáng chiếu tốt hơn led đó ạ. Với kinh nghiệm của em thì e khuyên bác nên lắp xenon, không nên lắp led cho cos. Led chỉ phù hợp với đèn fa thôi ạ, mặc dù cả xenon và led các loại em đều có.
Thân!

Tập Lái
23/12/16
4
1
3
39
Tư vấn dùm mình đèn fa và gầm con new sorento nha bác.Mình tính gắn led bar dưới biển số,bên bạn có làm ko?Inbox giá từng loại cho mình luôn nha,thank