Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Bác chủ cho e hỏi, xe em accord 2008 mỹ, kg có đèn gầm, giờ em muốn tăng sáng cho đèn pha (pha + đèn ban ngày luôn) và cos (cos kg có bi) e chỉ muốn thay bóng thôi chứ kg muốn độ gì hết
cảm ơn bác chủ

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Bác Tuyến cho em hỏi cái: xe em Cruze 2011, nên lắp bóng tăng sáng loại nào vì đèn lái tối quá. Mà em chỉ thích ánh sáng vàng thôi, vì thấy as trắng không tốt cho mắt và cho xe ngược chiều.
Bác tư vấn và inbox chi phí cho em luôn nhé.
Thanks

Bác chủ cho e hỏi, xe em accord 2008 mỹ, kg có đèn gầm, giờ em muốn tăng sáng cho đèn pha (pha + đèn ban ngày luôn) và cos (cos kg có bi) e chỉ muốn thay bóng thôi chứ kg muốn độ gì hết
cảm ơn bác chủ
Bác có thể thay bóng halogen zin bằng bóng led là cải thiện được độ sáng đó bác. Nhưng phương án tăng sáng hiệu quả nhất là lắp cặp bi xenon vào đèn cos hoặc cặp bi gầm vào hốc đèn gầm là ok nhất ạ.

Bác Tuyến cho em hỏi cái: xe em Cruze 2011, nên lắp bóng tăng sáng loại nào vì đèn lái tối quá. Mà em chỉ thích ánh sáng vàng thôi, vì thấy as trắng không tốt cho mắt và cho xe ngược chiều.
Bác tư vấn và inbox chi phí cho em luôn nhé.
Thanks
Dạ, với Cruze thì bác có thể thay đèn nguyên bộ hoặc độ 1 cặp bi xenon vào đèn cos là hiệu quả tăng sáng cao nhất đó bác ạ. Chuẩn lắp là dùng bóng 4300K màu vàng nắng, nếu lắp chuẩn thì hoàn toàn không gây chói cho xe ngược chiều đâu ạ.
Thân!

Tập Lái
28/9/15
22
34
13
Nhờ bác tư vấn dùm :
1. Thay bóng đèn trước cho xe Zace, loại bóng nào sáng , thích hợp đi đêm, mưa
2. Thay bóng cho đèn trước xe Fortuner đời 2012, có sẵn 1 bi cos
Bác tư vấn inbox giá luôn nhé, xe em ở Bình Dương. Thanks bác

Nhờ bác tư vấn dùm :
1. Thay bóng đèn trước cho xe Zace, loại bóng nào sáng , thích hợp đi đêm, mưa
2. Thay bóng cho đèn trước xe Fortuner đời 2012, có sẵn 1 bi cos
Bác tư vấn inbox giá luôn nhé, xe em ở Bình Dương. Thanks bác
Với đèn trước của Zace thì bác nên lên luôn 1 cặp bi xenon thì hiệu quả chiếu sáng sẽ tối ưu nhất đó bác. CÒn không thì bác có thể chọn phương án lắp led. Nhưng hiệu quả chiếu sáng sẽ không bằng bi xenon và một phần gây chói bác ạ.
- Fortuner thì bác có thể lắp một cặp bóng xenon vào bi cos là xài ổn rồi ạ.
Thân!

Tập Lái
20/10/16
7
6
3
31
Có thể cho em xin 1 số hình ảnh sản phẩm bác làm cho spark được không ạ?? E đang rất quan tâm