Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Confirm là Toyota cũng có xe bị nhé, và cũng ko bảo hành đâu.
bác cự bật đèn nhiều là ok. Làm không khí bên trong khô hẳn đi thì sau này sẽ ko bị lại nữa.

• Like
Reactions: catimnick_143
Hạng D
29/5/09
3.834
8.465
113
Cách đây vài năm chiếc kia mornin của e cũng bị vậy. E chạy ra bác khắc trung, thợ làm trong vài phút là xong.

Tập Lái
7/12/16
10
6
3
32
Mình cũng hóng xem vụ việc của bác xem sao. Bit đâu là bệnh lâu năm
cam thấy lo lắng
Đã đc Ford SG báo là lỗi vật lý ko dc bảo hành, sau đó mình làm căng buộc trả lời các câu hỏi:
1. Nếu là vật lý thì tại sao xe bị xe không?
2. Vật lý do mở đèn nóng nhưng chạy ko mở đèn mưa vẫn bị?
3. Yêu cầu văn bản kết luận!
thì dc Ford gọi lên để sửa trong vòng 2 ngày nhưng mình vẫn chưa muốn đi!
gọi lên Ford Vn thì bảo lần đầu tiên nghe việc này trong khi có rất nhiều xe bị!
Haizzz

• Like
Reactions: Lakstore
Hạng B2
26/7/11
258
452
63
Đã đc Ford SG báo là lỗi vật lý ko dc bảo hành, sau đó mình làm căng buộc trả lời các câu hỏi:
gọi lên Ford Vn thì bảo lần đầu tiên nghe việc này trong khi có rất nhiều xe bị!
Haizzz
Mua xe hơn 2ty mà bị lỗi vậy ko chjiu bảo hành. Bó tay với mấy hãng xe, coi thường người tiêu dùng ghê

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Lúc trước em đi con Focus 2014, mới lấy xe về là bị liền, nói chưng vật vã khiếu nại, chỉnh sữa, thay thế, hơn 3 tháng mọi thứ vẫn như củ, nản quá e chả thêm quan tâm luôn, đến khi bán xe luôn nó vãn y như củ, xe em lắp ráp mà còn vậy, xe bác nhập thì xác suất “cam chịu” là hơi bị cao!

Tập Lái
22/9/17
25
7
3
36
Haizzz
E nghĩ bác nên mang ra Khắc Trung auto sữa xem sao, mấy a ki thuật trong hãng cũng tay mơ mang ra lò độ chuyên nghiệp bit đâu ngta có cách giải quyết. Đèn pha xe bác k bit có bị đuối không

Tập Lái
30/1/17
29
21
3
31
Xe Explorer của e mới mua về ngay lần đầu rửa xe e đã thấy nhưng e rửa xe xong tầm 1 tiếng là thấy hết hẳn con Ranger đèn hậu cũng bị vậy! e k biết có phải là bị lỗi k?