Hạng F
3/10/15
9.832
12.097
113
thôi dừng, bác phân tích thế thì đừng mua xe của thằng nào, mua của Vin cho nó yêu nước. Nói ra là yêu nước với liêm sĩ, cơ mà liêm sĩ vs bản thân mình còn không có chứ đừng nói liêm sĩ quốc gia. Nhiều thằng hô hào yêu nước, tẩy chay hàng tàu nhưng thò tay ăn cắp tiền của nhà nước, trốn thuế, trốn nghĩa vụ thì chả sao. Stop lại đi, mua có cái xe bày đặt yêu nước với chả liêm sĩ. Vkl
Thiệt bác nói đúng quá ko chịu được.
Tự dưng cái xe TQ sản xuất tốt chết mẹ, giá thì tuyệt, làm sợ hết nguyên đám Nhật Hàn Đức đáng lẽ phải khen thì lại thành kiến vì hàng TQ.
Cái nào nó tốt phải công nhận nó tốt.
Dân mình sao đâu á, nếu ko phải vì nghĩ xấu như vậy thì chả ai mua xe TQ về lại phải tốn thêm tiền xé tem bóc mạt dán nhãn mới!
Mua đồ TQ nào mà đi hại đồng bào thì may ra còn bị phê phán.
Chứ mà mua cái xe này để giữ tính mạng của mình và con cái tốt, lấy sức đánh giặc bao giờ nó kéo sang thì có phải gậy ông đập lưng ông luôn không.

Hạng F
3/10/15
9.832
12.097
113
Đồng ý với bác.
Thời nào cũng có những kẻ vì tiền mà không màng liêm sĩ và tự tôn dân tộc. Không hiểu cái sâu sa đó mà cứ nghĩ rằng mình thông thái mua được cái xe giá rẻ.
Không màng liêm sỉ và tự tôn dân tộc chính là các thầy mà suốt ngày chỉ chăm chăm thu thuế và ăn cắp của công của con dân nghèo xứ Việt đấy.
Chứ nào mà là mấy người chắt chiu từng đồng mua xe ngon giá tốt.
Tức mà đi đái xái hết cả dái.

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Một lèo 17 trang! Chỉ có cái xe tàu. Nhưng riêng em nghĩ ông nào xách tiền đi mua con z8 cũng phải thuộc hạng đại za, bỏ ra hơn 700tr để mua chạy cho biết. Chán thì bán rẻ hay cho tặng luôn! Cũng theo em quan sát thì ông nào chạy z8 ra đường cũng rất tự tin. Họ có thể đứng trước cả huyện để khen cái xe của mình tốt hơn tất cả, họ luôn là người thông thái còn những người mua xe nhật, hàn.... đều không hiểu biết, bỏ thật nhiều tiền để mua cái logo.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Không màng liêm sỉ và tự tôn dân tộc chính là các thầy mà suốt ngày chỉ chăm chăm thu thuế và ăn cắp của công của con dân nghèo xứ Việt đấy.
Chứ nào mà là mấy người chắt chiu từng đồng mua xe ngon giá tốt.
Tức mà đi đái xái hết cả dái.
Không phải thấy có đứa ăn cắp mình cũng ăn cắp theo.

Hạng B2
11/9/14
316
506
93
40
Một lèo 17 trang! Chỉ có cái xe tàu. Nhưng riêng em nghĩ ông nào xách tiền đi mua con z8 cũng phải thuộc hạng đại za, bỏ ra hơn 700tr để mua chạy cho biết. Chán thì bán rẻ hay cho tặng luôn! Cũng theo em quan sát thì ông nào chạy z8 ra đường cũng rất tự tin. Họ có thể đứng trước cả huyện để khen cái xe của mình tốt hơn tất cả, họ luôn là người thông thái còn những người mua xe nhật, hàn.... đều không hiểu biết, bỏ thật nhiều tiền để mua cái logo.
Riêng em thì nghĩ ở thớt này chả có ai chạy z8. Toàn là làm marketing cho z8 hoặc trót ăn tiền chạy campaign rồi ráng bô lô ba la kiểu ăn cơm chúa múa tối ngày thoai...

Thời đại Internet là thời đại seeding mà bác. Thành phần người thật việc thật ko bao nhiêu trong khi team đi bỏ bom thì đông hơn quân nguyên...ko chừng 3-4 cái nick bơm hàng Tàu kia là cùng địa chỉ à...

• Like
Reactions: Ganeskoto and Osin
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Tưởng thớt xe vô coi thì hoá ra là thớt tuyên huấn :)

Mình mà có 7 trăm ba thì mình cũng ráng thêm 700 ủng hộ VF cà thể hiện lòng yêu nước.
730 thì Ertiga, Expander, còn không thì phân khúc C Sedan chứ mua VF làm gì bác.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.556
113
HCM
Lần đầu nghe cái xe China mua công nghệ Mitsubishi mà chạy ngon hơn xe Mitshbishi. Tay lãnh đạo nào của Mitsubishi đem công nghệ ngon nhất của hãng bán cho China, chắc ăn mấy nhát kiếm Nhật rồi. Nên điều vô lý vậy mà nâng lên thành sự thật cũng tài.

Xe hơi quan trọng nhất là an toàn, nên thôi đặt tính mạng mình vào các hãng có danh tiếng cho nhẹ cái đầu, để tinh thần thoải mái làm việc kiếm tiền cho đỡ mệt

Né được đồ China ra được cái nào hay cái đấy, nếu các nước khác có sản xuất ra.