Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Con này chạy đầy ở Thái và Úc. Xuất thân Anh Quốc nhưng đã bán cho Tàu.
Chất lượng chắc ổn nhưng người Việt dị ứng bọn Tàu nên khó mà có doanh số tốt.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Chiếc xe đầu tiên mà. Ai chẳng mắc sai lầm :D
Nghiêm túc mà nói khi chưa có nhiều trải nghiệm về xe thì chưa biết được điều gì là cần nhất, phù hợp nhất với mình.
Em thì thấy bác ấy không nhất quán trong quan điểm, thích máy mạnh chạy hổ báo mà lại muốn có thêm tính năng tiện nghi. Chạy đua hổ báo thì chỉ cần hệ thống liên quan đến điều khiển xe thôi còn tâm trí đâu mà quan tâm đến tiện nghi, lơ mơ ăn hành ngay. Mà bác này nhà có điều kiện, sau không hài lòng lại đổi tiếp không sao, nhờ bác ấy mà chúng ta có được bài review

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em thì thấy bác ấy không nhất quán trong quan điểm, thích máy mạnh chạy hổ báo mà lại muốn có thêm tính năng tiện nghi. Chạy đua hổ báo thì chỉ cần hệ thống liên quan đến điều khiển xe thôi còn tâm trí đâu mà quan tâm đến tiện nghi, lơ mơ ăn hành ngay. Mà bác này nhà có điều kiện, sau không hài lòng lại đổi tiếp không sao, nhờ bác ấy mà chúng ta có được bài review
Hồi xưa lúc moto PKL còn mắc, hắn sắm 1 con, bằng giá con Mirage nhà em. Lâu không gặp, không biết còn chạy không. :D

• Wow
Reactions: PMH82
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
mỗi người một cách nhìn. Tôi thì không thấy ngoại thất và nội thất đẹp chỗ nào. Nhất là nội thất: rất xấu

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Không nhất quán hoặc có thể là cái j cũng thích, tâm lý chung của những người mới mua xe mà. Máy mạnh, đẹp, nhiều op... Sau 1 thời gian bác ấy sẽ biết mình cần cái j hơn :D

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
tưởng 500-600tr... tầm này thì mua Vinfast vừa yêu nước, vừa an toàn...
6-12 tháng sau nó quất ngựa truy phong khỏi VN thì lại có bài... :D :D :D

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
vãi xe tàu giờ mới biết có hiệu MG HS. Mình lạc hậu quá!

MG trụ sở ở Anh. Nó đang tăng trưởng tốt tại Châu Âu và có mặt ở rất nhiều thị trường.

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Không nhất quán hoặc có thể là cái j cũng thích, tâm lý chung của những người mới mua xe mà. Máy mạnh, đẹp, nhiều op... Sau 1 thời gian bác ấy sẽ biết mình cần cái j hơn :D
sau 1 vài lần đưa vô hãng để sửa chữa những lỗi vặt vãnh... sẽ thay đổi ngay cách suy nghĩ... :D