Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Bỏ ra hơn tỷ mua con xe mà còn chơi sổ xố, cúng bái con xe ko bị chảy dầu với lỗi hộp số thì dẹp cho rồi, chưa kể thay thế phụ tùng sau này nó cũng nguyên cụm.
Tóm lại lấy Vin cho chảnh.
Ko biết outlander mới bao giờ về, thấy nội ngoại thất đều đẹp.

• Haha
Reactions: daubu
Hạng D
16/7/20
1.392
860
113
51
Ford này bên Mẽo chỉ dân Mỹ đen xài , xe dành cho nhà nghèo về VN mắc quá xá

Hạng D
24/8/07
1.660
2.695
113
Cái sĩ diện mấy cha VN là lớn nhất thế giới, ko bao giờ dám tự nhận sai lầm, sợ nói ra thiên hạ cười mình ngu, tự đái vào chân, nên mua đồ hư đồ thúi gì cũng la lên ngon ngon. Mấy hãng xe biết và khai thác điều này tốt ở VN. Từ Nhật, Hàn, Mỹ Pháp.......mần thịt ko thương tiếc.
Riêng Ford từ Ranger trở lên, ko mua thì thôi, mua là phải mua 2 cầu.
3 thằng Nhật rớt xuống hố thì sống hết 3, còn... cóa nghe rùi pk nhể...

Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
Chảy nhớt ở cổ cam, bưỡng cam và bể, mẻ bánh răng hộp số 10 cấp (ECU mapping như hạch) thì chưa có trên chiếc này 500ae os nhỉ :) :).....
Lỗi chảy dầu còn phổ biến ko các anh? Hãng khắc phục được lỗi này chưa nhỉ?

Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
chưa thấy cha nào dám tuyên bố " hối hận vs lựa chọn của mình "
Sao chưa Pa, tui là post cmt vài lần nói rõ là "hối hận" 1 cách triệt để và sâu sắc vì lỡ mua con Rav4. Giờ muốn đẩy nó đi mà ko biết cách nào vì con Vợ nó ko cấp Visa chỉ với lý do chung chung..."_Nó còn tốt quá mà đổi làm gì cho tốn tiền!"... Rất hối hận!

• Like
Reactions: Lai Nguyễn
Hạng D
21/12/14
2.145
7.784
123
Sao chưa Pa, tui là post cmt vài lần nói rõ là "hối hận" 1 cách triệt để và sâu sắc vì lỡ mua con Rav4. Giờ muốn đẩy nó đi mà ko biết cách nào vì con Vợ nó ko cấp Visa chỉ với lý do chung chung..."_Nó còn tốt quá mà đổi làm gì cho tốn tiền!"... Rất hối hận!
Vợ a có đức tính tốt của phụ nữ vn nhe. Mún thì mua thêm đi a

Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Vợ a có đức tính tốt của phụ nữ vn nhe. Mún thì mua thêm đi a
Thế mới tức! Mua thêm thì ai chạy??! Dụ nó bán xe nó (Camry) lấy xe mình chạy để mua xe khác thì nó phán... " Xe nó cũng còn ngon nó ko cần..!" ... Nói vui ở đây chứ thực sự mấy Bà PN VN chán lắm, dù có ở đây bao nhiêu năm vẫn ko thoát được... Làm như nó nằm trong Gen nên ko thay đổi được ....Mà nó đâu có già, chỉ mới 30 thôi.... Biết vậy ngày xưa lấy mẹ nó con Mỹ trắng là giờ có xe mới đi hoài rồi.....hic... Hối hận...thật sự rất hối hận.... So sad!

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng D
8/1/19
1.569
2.196
121
ACE cập nhật trường hợp hôi han đầu tiên nhé ! Lên

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/12/14
2.145
7.784
123
Thế mới tức! Mua thêm thì ai chạy??! Dụ nó bán xe nó (Camry) lấy xe mình chạy để mua xe khác thì nó phán... " Xe nó cũng còn ngon nó ko cần..!" ... Nói vui ở đây chứ thực sự mấy Bà PN VN chán lắm, dù có ở đây bao nhiêu năm vẫn ko thoát được... Làm như nó nằm trong Gen nên ko thay đổi được ....Mà nó đâu có già, chỉ mới 30 thôi.... Biết vậy ngày xưa lấy mẹ nó con Mỹ trắng là giờ có xe mới đi hoài rồi.....hic... Hối hận...thật sự rất hối hận.... So sad!
Ờ a về già hok hối hận đâu. Tại a chưa già đó