Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Em thì thực tế thôi, ngồi sedan ko êm ái bằng suv. Em lái 1 lèo 800 900 km liên tục chở cả nhà đi chơi, cả sedan mazda 6 với honda crv, nissan qashqai rồi em mới nói, sedan đi xa ko có cửa với suv.
A nói lái suv thì thich hơn sedan mình ưng bụng, còn a nói ngồi sedan ko êm hơn suv chắc suv a thuộc hàng khủng quá.

• Like
Reactions: Luongnghi
Hạng C
22/8/16
543
1.070
93
40
Góp ý chân thành với chủ xe:
  • trong giai đoạn đầu nên ngày nào cũng chạy, bảo dưỡng/bảo trì đúng số km/hoặc đúng thời gian (Tôi thì chưa đủ km mà tới hạn vẫn bảo hành).
  • Em bỏ tấm nỉ che taplo nhìn sẽ đẹp và vệ sinh hơn.
  • thay bộ thảm sàn rối đang dùng bằng thảm nhựa của Thái, thảm rối thấm nước và bụi kg vệ sinh, lâu ngày nó hôi.

• Like
Reactions: pcloud
Hạng D
15/9/17
2.726
2.107
113
39
Nội thất tối mình không thích, giá cao hơn Cam nhiều, phải chi bằng giá với Cam thì bán tốt. Trẻ tuổi như bác chủ chơi Accord hợp hơn. Nếu là xe của tôi thì cũng khen nức nở hà.

Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Chê là chê Honda chứ ko chê a chủ bác ơi
Phải chê cho nó sáng mắt ra, bác nhìn Toyota đang thay đổi rất tốt với giá mới vios, camry, innova...
Còn honda thì ko thay đổi, cứ hùa theo thì nó lại sẽ mang city mới về với giá chắc phải gần 700tr ;)
Dạ e chỉ nói mấy bác hay chê trực tiếp chủ xe sao k mua này mua nọ thôi àh

Tập Lái
5/10/19
36
17
8
41
Honda thiết kế chiếc sedan nào cũng đẹp, nhìn kiểu dáng là muốn leo lên chạy. Khổ nỗi ... chạy hoài không biết sẽ chạy đi đâu.

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Em thấy Optima ra giấy 1 tỷ là ổn nhất, tiết kiệm 300tr so với camry và 460tr so với ac. Hiệu quả sử dụng tốt nhất trong 4 con sedan D

t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Nói không êm ái cũng k đúng đâu, bác đi Mazda 6 thì độ êm ái k ngon là đúng rồi, Mazda 6 khá ồn, phuột cũng khá cứng luôn, nghiêng về cảm giác cho người lái hơn.
Sedan mà êm thì bác cứ đi thử Camry rồi so cùng tầm tin thử, em nghĩ so với CRV là êm hơn chắc rồi đó, còn so với Santafe thì cũng một 9 một 10.
Em ở Úc. Phuộc cứng hay mềm cũng vậy thôi vì đường tốt sẵn rồi. Quan trọng tư thế ngồi sedan lun gập chân, gập bụng, ko thoải mái bằng. Camry đi bồng bềnh, em thích chút nào. Bạn bè em camry em cũng ngồi sau rồi. Cái này tùy người, chứ em thấy nó bồng bềnh dễ say xe hơn phuộc cứng

• Like
Reactions: pcloud