Hạng D
24/2/20
4.479
7.397
113
37
Nhìn nhận lại xem nói có đúng ko,,vậy bác chứng minh xe mới chất luợng hơn xe Nhật xem,, hay ko đưa ra dc mình chứng
minh chứng là xe hàn nó bán hơn xe nhật ở việt nam đó bác, hyundai và kia chấp hết cả toy,honda,mazda,nissan,suzuki đó hơn nữa xe nhật vào việt nam trước xe hàn bao lâu rồi, thởi buổi nào rồi còn nhật vs hàn nữa.

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Đã từng lái xe hàn 7 năm em có 1 số nhận xét với bác chủ như sau:
  • 7 năm với 11 vạn là khá ít
  • Các chi tiết nhựa như chân gương sẽ bạc phếch từ năm thứ 6, phải đi đánh bóng lại
  • Cửa kẽo kẹt như răng bà lão
  • Xe di chuyển liên tục trong thời gian 4-6 giờ sẽ có cảm giác hụt hơi.

Đấy là vài thứ em đã gặp.
Nói thật là mua xe Nhật nó đắt hơn mà trang bị không có gì trội nên đành thủ d.âm mình bỏ bằng đó tiền mà được xe như vậy.
Sau này em mới rút ra kết luận: đi xe càng rẻ thì mất giá càng ít. Nhưng muốn sướng phải đi xe nhiều tiền :)

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
minh chứng là xe hàn nó bán hơn xe nhật ở việt nam đó bác, hyundai và kia chấp hết cả toy,honda,mazda,nissan,suzuki đó hơn nữa xe nhật vào việt nam trước xe hàn bao lâu rồi, thởi buổi nào rồi còn nhật vs hàn nữa.
Bán hơn thì chứng mình dc gì bác,, mình nói là nhìn vào xe đời 2003 rồi so sánh chứ ko nói là phải đi xe đời 2003,, mấy bài so sánh chất luợng nuớc ngoài cũng ko đánh giá xe Hàn đứng đầu nha bác,,

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Đã từng lái xe hàn 7 năm em có 1 số nhận xét với bác chủ như sau:
  • 7 năm với 11 vạn là khá ít
  • Các chi tiết nhựa như chân gương sẽ bạc phếch từ năm thứ 6, phải đi đánh bóng lại
  • Cửa kẽo kẹt như răng bà lão
  • Xe di chuyển liên tục trong thời gian 4-6 giờ sẽ có cảm giác hụt hơi.
Đấy là vài thứ em đã gặp.
Nói thật là mua xe Nhật nó đắt hơn mà trang bị không có gì trội nên đành thủ d.âm mình bỏ bằng đó tiền mà được xe như vậy.
Sau này em mới rút ra kết luận: đi xe càng rẻ thì mất giá càng ít. Nhưng muốn sướng phải đi xe nhiều tiền :)
Chinh xác, nếu ko dư giả mua xe hàn, giàu lên rồi thì chơi hẳn xe đức, 1 la che nắng che mưa, 2 là sướng hẳn lun:3. Thời thế thay đổi roi

Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Bán hơn thì chứng mình dc gì bác,, mình nói là nhìn vào xe đời 2003 rồi so sánh chứ ko nói là phải đi xe đời 2003,, mấy bài so sánh chất luợng nuớc ngoài cũng ko đánh giá xe Hàn đứng đầu nha bác,,
Xe hàn hồi xưa tệ, ko có nghĩa la 17 năm sau nó vẫn tệ, bác ở nc ngoài ma sao sn bảo thủ vậy?

Tập Lái
20/8/20
43
22
1
25
Bán hơn vì xe phù hợp với túi tiền, bình dân chứ không phải nó tốt hơn

• Like
Reactions: CuBiMi