Tags
mg5
Hạng D
27/7/18
1.083
14.707
113
41
“Một đời ta, 3 đời nó”, thích thì mua thôi. Bạn tôi chạy Beijing X7 đã hơn 2 năm, vẫn chạy tốt và không có vấn đề gì.
Tôi không phải là fan của xe TG, nhưng thấy nhiều bác anti cực đoan xe có sở hữu của TQ nhưng lại không thắy họ ném gạch đá xe Volvo, mà MG thì bị ném nhiều.
TQ có TQ this TQ that, X7 ngon hơn gấp vạn lần. X7 đường đường chính chính xưng danh "tao là hàng TQ xịn". Còn thằng kia thì là hàng đội lốt, xưng danh xe Anh, nhưng là xe TQ thì nó chỉ là phế phẩm.

Hạng D
18/3/08
1.552
1.530
113
Vâng , anh Thuận - Bắc Ninh mua xe mà ko chường được cái mặt của anh lên, lại úp hình cô gái nào đó nhận xe được cho là vợ anh Thuận

anh Thuận có thể re-upload lại ảnh chơn dung của anh để Oser chiêm ngưỡng không anh ?!

Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Vẻ bề ngoài quan trọng thế sao? Anh muốn mua xe che mưa che nắng, xe đẹp còn yếu tố quan trọng nhất là công năng sử dụng thì anh lại gạt qua 1 bên, có lẽ đây là chiếc xe đầu tiên nên anh đang vui sướng nên đề nghị mấy anh bô lão ko cà khịa à:).
Quan điểm của em thì lại khác : ko quan tâm đến thiên hạ nói gì xe đẹp hay xấu vì có ai cho mình xu nào đổ xăng đâu, còn lại thì công năng sử dụng như : xe êm, máy lạnh ngon, loa hay, đèn sáng, lái sướng, bảo hành bảo dưỡng dễ dàng và rẻ thì em xúc.