Tags
mg5
9/7/20
752
1.037
93
28
Vẻ bề ngoài quan trọng thế sao? Anh muốn mua xe che mưa che nắng, xe đẹp còn yếu tố quan trọng nhất là công năng sử dụng thì anh lại gạt qua 1 bên, có lẽ đây là chiếc xe đầu tiên nên anh đang vui sướng nên đề nghị mấy anh bô lão ko cà khịa à:).
Quan điểm của em thì lại khác : ko quan tâm đến thiên hạ nói gì xe đẹp hay xấu vì có ai cho mình xu nào đổ xăng đâu, còn lại thì công năng sử dụng như : xe êm, máy lạnh ngon, loa hay, đèn sáng, lái sướng, bảo hành bảo dưỡng dễ dàng và rẻ thì em xúc.
Tuỳ nhu cầu, bác ko nên áp đặt tiêu chuẩn hoặc đk của bác vào người khác rồi cho mình là đúng

nhu cầu người thì cần xe đẹp, sang chảnh một chút so với mặt bằng chung, option miên man vân vân mây mây

người thì chỉ cần xe có 4 cái bánh thồ đủ 4 người hay thậm chí 7 người là đc

giống như cái áo hay đôi dày thôi. Có người mang đôi thượng đình đi đá bóng vẫn hay vẫn vui ok với ae. Nhưng có người phải mua kiểu như addidas thì mới chịu đc

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Tuỳ nhu cầu, bác ko nên áp đặt tiêu chuẩn hoặc đk của bác vào người khác rồi cho mình là đúng

nhu cầu người thì cần xe đẹp, sang chảnh một chút so với mặt bằng chung, option miên man vân vân mây mây

người thì chỉ cần xe có 4 cái bánh thồ đủ 4 người hay thậm chí 7 người là đc

giống như cái áo hay đôi dày thôi. Có người mang đôi thượng đình đi đá bóng vẫn hay vẫn vui ok với ae. Nhưng có người phải mua kiểu như addidas thì mới chịu đc
Sang chảnh gì mấy con xe cỏ này bác, nếu mua xe để cho oai với thiên hạ thì em xin thua.