Hạng D
19/6/19
1.179
1.905
113
Anh Hùng: Lux A 2.0 nằm giữa phân khúc xe hạng D và xe sang, vì vậy mà xe có được kích thước rộng rãi, ngoại hình tốt, tầm giá cũng hợp lý.
anh Hùng có chút nhầm lẫn rồi, Lux A là xe sang nha, giữa đâu mà giữa, mà sang cỡ trung luôn nha, Mer C anh thích ko có cửa so với Lux. Lux A là phải so với Mer E nhóe.

Người dùng đánh giá VinFast Lux A2.0: vợ thích Mercedes, chồng thích Mazda, chọn VinFast thuận cả đôi bên

Hạng C
22/4/15
673
4.025
93
Chê có tội thì khen có tội hay không? Vì cả 2 đều không là sự thật!
Sự thật là bằng lòng vì nó là như thế đó, đúng như nó! Vậy thôi!

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Em lạy chị nội thất vin bảo như mẹc thì em ko biết nói sao, mua con xe tiền tỉ bỏ vài chục nghìn gửi xe mà cũng bảo là ưu đãi ko hãng xe nào có được, đọc đến cuối cùng thấy đây là con xe đầu tiên của gia đình là hiểu luôn.Con sedan chở 8 người thì nhét thế nào các bác thông não hộ em cái.Vin đừng có mang cái mác xe sang vào so sánh nó trơ trẽn lắm.Thôi em ko dám nói nữa ko có em lại lên phường kakaka
Đợt trước ông Tâm bên autozone.vn làm cái clip so sánh Lux SA vs GLC với 2 ông chủ xe. Về ngoại hình mấy ổng bảo do Ý thiết kế nên auto đẹp hơn Đức thiết kế :D chui vào trong xe thì chọt chọt cái màn hình cảm ứng ghẻ xong bảo như thế là tính năng xe cao cấp hơn vì màn bên GLC vừa bé vừa phải xoay xoay mấy cái nút :D rồi bảo mấy cái như cái gương cũng gần như hệt nhau mà chênh nhau 1 cái 3 củ, 1 cái 120 củ :D
Nói chung Vin làm cái xe khá ngon, nhưng mấy ổng muốn nâng tầm Vin toàn kiểu dìm hãng khác xuống :D

Hạng C
5/7/15
750
4.441
93
"Chị Hoa: Mình đã từng trải nghiệm Mercedes C200 Exclusive và thú thật khi ngồi bên trong Lux A2.0, mình không thấy được nhiều sự khác biệt. Đáng lẽ 2 xe phải có sự chênh lệch lớn về sự sang trọng nhưng mình lại không cảm nhận được nhiều."

Đọc tới đoạn này tự nhiên thấy cấn cấn...