Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
"Mình đã từng trải nghiệm Mercedes C200 Exclusive và thú thật khi ngồi bên trong Lux A2.0, mình không thấy được nhiều sự khác biệt. Đáng lẽ 2 xe phải có sự chênh lệch lớn về sự sang trọng nhưng mình lại không cảm nhận được nhiều"
Các Bác thông não em hộ cái...

Hạng C
22/3/16
973
9.054
93
Em lạy chị nội thất vin bảo như mẹc thì em ko biết nói sao, mua con xe tiền tỉ bỏ vài chục nghìn gửi xe mà cũng bảo là ưu đãi ko hãng xe nào có được, đọc đến cuối cùng thấy đây là con xe đầu tiên của gia đình là hiểu luôn.Con sedan chở 8 người thì nhét thế nào các bác thông não hộ em cái.Vin đừng có mang cái mác xe sang vào so sánh nó trơ trẽn lắm.Thôi em ko dám nói nữa ko có em lại lên phường kakaka

Bả viết thiếu số 1, chính xác phải là 18 người, coi video là biết nhen A

17/5/21
10
6
3
35
Em lạy chị nội thất vin bảo như mẹc thì em ko biết nói sao, mua con xe tiền tỉ bỏ vài chục nghìn gửi xe mà cũng bảo là ưu đãi ko hãng xe nào có được, đọc đến cuối cùng thấy đây là con xe đầu tiên của gia đình là hiểu luôn.Con sedan chở 8 người thì nhét thế nào các bác thông não hộ em cái.Vin đừng có mang cái mác xe sang vào so sánh nó trơ trẽn lắm.Thôi em ko dám nói nữa ko có em lại lên phường kakaka
Bác đã nói quá nhiều

17/5/21
10
6
3
35
Khen thì thôi chê thì bị bảo đi xe đạp bàn oto. Giọng điệu shitder Vin chán cực kì. Thử hỏi trong 100 người mua xe Vin thì bao nhiêu % trong số đó cầm được cavet xanh.? Hay còng lưng ra góp hàng tháng vì Vin 150tr lăn bánh dc con Lux A rồi ạ. Thay vì cứ gông cổ lên dìm hoặc vùi dập người chê thì các a nên tiếp thu ý kiến mà hoàn thiện sp với con người sales lại. Sang lên được rồi.

• Like
Reactions: singapore12