Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
nhìn cái giá + mớ công nghệ mới thấy mấy hãng khác ăn tiền nhiều cỡ gì...
Em ngàn ngàn lần đồng ý với bác luôn.
Ba cái công nghệ là rẻ bèo nhất.
Điện mà.
Mấy hãng Đức ỷ có mình nó làm nên tha hồ chém rồi bán giá mã tấu. Giờ nhờ Tàu cái khỉ gì nó cũng làm được và cho về đúng giá nên mấy thầy Tây mới chịu ớn.
Chỉ có cái khó thật sự là máy cơ khí thì Tàu đầu hàng Âu Mỹ, không thể làm dc xe nào quá 250 mã lực.
Nhưng máy to quá chỉ tổ mau hư xe và ngốn nhiên liệu phá môi trường.
Nên chính ở châu Âu giờ nó giảm dần các xe máy khủng và người dân cũng chẳng mua nên V12, V10 bể hết cả.

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Đẹp xấu do quan điểm mỗi người nhưng bảo ko copy thì thủ dam tinh thần quá :D
Nhiều khi phải vậy thôi. Đức nó làm đẹp quá rồi thì chỉ có nước giống nó mới hy vọng đẹp gần bằng thôi.
Chứ không xe này làm theo Lexus cho đỡ mang tiếng hơn rồi! Cũng tại Lexus xí quá.

Bữa em mở thử cái cửa xe này của chú hàng xóm ra coi, đúng là cái cửa này ko copy ở đâu cả nhé. Nhìn đẹp hơn và hay hơn cửa Audi BMW luôn. Thật sự đây đúng là hàng tốt của nội địa Tàu.

Hạng B2
14/3/14
202
309
63
E có chạy thử xe này rồi, thấy bán đúng giá trị đấy các bác. Còn những cái khác thì e bỏ qua hết. Bác nào thích a TQ thì chơi, còn e thì xem thử nó có bán kèm bản đồ lưỡi bò ko thôi. Bên TQ cũng chỉ người thứ nhập thấp xài thôi, chứ bển là xe Anh, Đức mới trùm.

• Like
Reactions: duongminhtan
Tập Lái
21/10/18
41
30
18
33
Copy sao đâu nhỉ, 1 chiếc xe giống hệt mình vẫn dùng nếu chất lượng tốt, như đồ điện tử vậy, chả quan tâm copy hay ko nữa khi mà chất lượng và giá cả đã tốt lên rồi, vinsmart chả hạn

• Like
Reactions: Perenco