Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
mùa mưa này các bác chịu khó đi xe máy vậy, chờ hết mùa mưa rồi lấy Seltos ra đi.... em đùa chứ dạo này THACO hơi bị nhiều phốt

• Like
  • Haha
Reactions: khoamach and nta139
Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Không biết Thaco đuổi việc bọn KCS chưa chứ thấy nhiều lỗi không thể chấp nhận được, nhưng mình thì vẫn thấy con này đáng tiền nhất phân khúc hiện tại, hy vọng lô xe mình về không bị mấy lỗi vớ vẫn này.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Không biết Thaco đuổi việc bọn KCS chưa chứ thấy nhiều lỗi không thể chấp nhận được, nhưng mình thì vẫn thấy con này đáng tiền nhất phân khúc hiện tại, hy vọng lô xe mình về không bị mấy lỗi vớ vẫn này.
Sao biết đáng tiền? Nhìn thông số trên giấy ah. Em thấy thị trường việt cũng lạ. Cứ xe nào đẹp, giá rẻ xíu là đắt như tôm tươi, mặc cho xe có bị lỗi. Như anh ford lỗi động cơ + hộp số mà vẫn bán ko kịp. Nhiều pác biết lỗi nhưng vẫn chấp nhận để đánh đổi lấy kiểu dáng của xe

Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
lỗi vặt ấy mà...
nhưng mà những lỗi như này nó sẽ giết hãng xe từ từ...
càng sử dụng xe lâu dài thì càng hiểu được tại sao quá nhiều người lại đâm đầu vào toyota...

(em đang chạy Kia)

Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
Sao biết đáng tiền? Nhìn thông số trên giấy ah. Em thấy thị trường việt cũng lạ. Cứ xe nào đẹp, giá rẻ xíu là đắt như tôm tươi, mặc cho xe có bị lỗi. Như anh ford lỗi động cơ + hộp số mà vẫn bán ko kịp. Nhiều pác biết lỗi nhưng vẫn chấp nhận để đánh đổi lấy kiểu dáng của xe
người ta nhìn option của phiên bản cao nhất + giá tiền của bản thấp nhất => đáng tiền :D em đi bảo trì KIA, rãnh ngấm nghía con xe này chán chê rồi; 2 bản thấp nó cắt tè le chả còn gì... bản cao nhất thì chưa chắc đã ngon bằng toyota cross thấp nhất; so với kona cũng thua (động cơ kona hấp dẫn hơn; chưa tính phụ tùng là của hyundai có vẻ ngon hơn - tại VN)

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
người ta nhìn option của phiên bản cao nhất + giá tiền của bản thấp nhất => đáng tiền :D em đi bảo trì KIA, rãnh ngấm nghía con xe này chán chê rồi; 2 bản thấp nó cắt tè le chả còn gì... bản cao nhất thì chưa chắc đã ngon bằng toyota cross thấp nhất.
Xe chạy thử hình như còn chưa có. Vậy mà pác ấy phán đáng tiền nhất. Sợ thật

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
31/10/19
136
162
43
41
Đây là cảm nhận của riêng mình, tiền mình mình muốn mua ở đâu là tùy mình, còn cụ cho nó không đáng tiền thì đó là cảm nhận của riêng cụ. Tiền mình mình mua, xe mình mình chạy, lỗi xe mình chịu... thế cụ nhé!

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
người ta nhìn option của phiên bản cao nhất + giá tiền của bản thấp nhất => đáng tiền :D em đi bảo trì KIA, rãnh ngấm nghía con xe này chán chê rồi; 2 bản thấp nó cắt tè le chả còn gì... bản cao nhất thì chưa chắc đã ngon bằng toyota cross thấp nhất; so với kona cũng thua (động cơ kona hấp dẫn hơn; chưa tính phụ tùng là của hyundai có vẻ ngon hơn - tại VN)
Toyota bị ghét vậy chứ xe của nó đi ngon. Ko lỗi vặt anh nhỉ