Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Có 1 tý nước mưa mà cũng làm toáng lên, cứ như cháy bể phốt không bằng.
Thế này đã đủ ướt người chưa, em đi xe máy ướt từ đầu đến đít còn chả sao.
Đúng là mấy người nhiều tiền, có voi đòi Hai Bà Trưng :D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Có 1 tý nước mưa mà cũng làm toáng lên, cứ như cháy bể phốt không bằng.
Thế này đã đủ ướt người chưa, em đi xe máy ướt từ đầu đến đít còn chả sao.
Đúng là mấy người nhiều tiền, có voi đòi Hai Bà Trưng :D
Anh đừng lo. Sắp tới Thaco sẽ KM thêm "áo mưa đi ô tô" cho bà con. :cool:

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Lỗi quá nhiệt và lỗi chảy dầu trên su, ford là lỗi lớn
Ko ai quy chụp cả, ko ai mua xe mới mà pải đi làm mấy cái này
Lỗi nào ko liên quan máy móc, hộp số còn chấp nhận chứ đây là lỗi nặng, lỗi nhà sx và lắp ráp
Nghĩ dân ga ban hàng lỗi cứ lua
Ở nước ngoài nó kiên cho banh cái cty nếu ko thay mới và cam kêt ngay
Vnam có bke, Ăn chia nên no lưa dan mãi
Cố tình ko dâu vài đoạn nhé các bạn
Hồi xưa e cudng nghĩ gióng bâc, nhưng từ khi chuyển qua làm cty sản xuất mới biet, sx kỹ cỡ nào cũng có lỗi hết bác, quan trọng cách giải quyết của hãng thoi

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
Em nghe mấy bác bên hội Seltos bảo đi mưa mà dột là lỗi vặt. Ủa vậy lỗi lớn là thế nào vậy các bác? :D

• Like
Reactions: Golddad
Hạng F
16/7/15
6.302
25.246
113
Bác chỉ dùm m chỗ nào con cross bản base ngon hơn seltos bản full với. Chứ nhìn thế kỉ 21 rồi vẫn bộ đèn halogen thì ko ổn
Mua con cross này tốt nhất là mua 1.8v. Nhưng đăng ký vào cũng hơn 9 lít, oánh nhau với tucson rồi chứ ko phải kona hay seltos nữa
theo em nhớ không lầm thì Cross G 7 túi khí (gần như những thứ để chạy, để an toàn nó có đủ) vs Seltos (2 bản thấp) 2 túi khí. Đèn thì em cho nâng cấp max 10tr thành LED ngay và luôn (nhớ là G nó có projector).

Hạng D
8/2/17
1.120
1.729
113
36
Thực ra em nó hot quá thôi, nên bị đem ra soi. Chứ con HR-V cũng có lỗi tương tự nè, mà đâu có được 1 bài viết riêng.

Người dùng phản ảnh Kia Seltos dột nước khi đi mưa

Người dùng phản ảnh Kia Seltos dột nước khi đi mưa

Hạng C
5/1/07
972
386
63
53
Đây là cảm nhận của riêng mình, tiền mình mình muốn mua ở đâu là tùy mình, còn cụ cho nó không đáng tiền thì đó là cảm nhận của riêng cụ. Tiền mình mình mua, xe mình mình chạy, lỗi xe mình chịu... thế cụ nhé!
xe lỗi thì hãng phải bảo hành thay thế chứ ở mà mình chịu ah điên không? Thaco làm ăn bết bát chỉ có biết nâng tầm xe để set giá trên mây thôi còn chất lượng thì như con ...