Status
Không mở trả lời sau này.
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
lễ tân 3.5tr thì hơi thấp thật, LT bên ngân hàng cũng đòi hỏi ngoại hình và ngoai ngu tương đương là khoảng 4.5tr rồi.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Dinh.REAL nói:
Mr Fil nói:
Dinh.REAL nói:
Chỉ có tiếp tân và bảo vệ là cần 3 ca, những nhân viên khác như: lao công, kỹ thuật, ban quản lý...gần như chỉ làm giờ hành chính, ngoài giờ thì có ít người trực.
Lương tiếp tân chỉ trên dưới 3,5tr / ca 8 tiếng, trong đó trực đêm mỗi tuần 3,4 ngày, lao công chỉ 2,5tr thôi nhé.
Bác nói thía lào ấy chứ???
Ở SG này mà Bác kiếm được cái Cty cung cấp bảo vệ, tạp dịch nào mà trả lương NV dưới 3tr. Em đưa cổ cho Bác cứa.
Riêng bộ phận kỹ thuật (M&E) trong tòa nhà luôn phải trực 24/7 đấy, chắc Bác không thấy nó lang thang bên ngoài thoai. Thằng CĐT nào mà không có chế độ trực này thì coi như tự tử
Một kỹ sư quèn mới ra trường mà bên em còn phải thương lượng mức lương dao động từ 5 - 7tr đó Bác
Em đã hỏi 2 thành phần ở trên, chính xác 100%.
Những thành phần khác em chưa hỏi.
<span style=""color: #ff0000;"">Em đố bác nào kêu dc thằng kỹ thuật lên ngoài giờ hành chính nếu ko có vấn đề gì thật là cấp bách và quan trọng. </span>
Nếu vậy thì chuối thật.

Hạng B2
24/5/12
145
0
0
REAL ESTATE WORLD
Túm lại bác Mr Fil nói cũng có chút đúng đúng nhưng ko hẳn như vậy, tính chính xác trong tuần thì có 2-3 bữa ngoài giờ hành chính là khó gặp hầu hết các bộ phận thuj........Chưa tới mức "ngoài giờ hành chính là ko kêu đc ai khi có vấn đề ..."

Hạng C
9/2/12
946
38
48
vậy túm cái váy thì ở Sai Gòn này muốn ở căn hộ 5 sao thật sự thì có dự án nào không mấy bác !

Tập Lái
16/4/12
11
0
0
datnen nói:
vậy túm cái váy thì ở Sai Gòn này muốn ở căn hộ 5 sao thật sự thì có dự án nào không mấy bác !
Có đây mợ.

Himlam nói:
Dư án này bán hết lâu rồi, muốn sang lại thì tiền chênh 1 tỷ 1 căn đó.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
cùng 1 chủ đầu tư thì đâu lại vào đấy thôi bác ợ !

Hạng D
21/4/10
3.121
36.196
113
HCM city
Chắc bác chủ bị SGP nó hành? Em thấy bác chủ giận SGP quá luôn. Lúc SGP đang xây, em cũng có dịp vô công trường, thấy chất lượng thi công cũng bình thường, nhưng được cái vị trí sát sông rất đẹp.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Liembk nói:
Chắc bác chủ bị SGP nó hành? Em thấy bác chủ giận SGP quá luôn. Lúc SGP đang xây, em cũng có dịp vô công trường, thấy chất lượng thi công cũng bình thường, nhưng được cái vị trí sát sông rất đẹp.
Ai đã từng bị hành rồi mới biết mùi.
:D :D

Hạng B2
16/3/12
184
18
18
www.masteri-thaodien.com.vn
...Các bác có than cả ngày cũng không hết...Dự án nào cũng nhiều vấn đề nan giải hết á...Saigon pearl em thấy cũng ok chứ đâu đến nỗi...

Status
Không mở trả lời sau này.