Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.573
113
Sài Gòn
Nay bắt chước a chuột quại, tèo ráng đu theo, sao 1gio tập chym, tèo chạy được thêm 26p tăng 6 phút so với thường ngày, nhưng giảm độ dốc xuống còn 2 thôi (bthuong là 5), 26p chạy được 3,81kmView attachment 1859581
Của mềnh hôm nay nè tèo. Sáng nay lười quá chạy có 4km, Trưa bùa lại 6km cho tròn 10.

Người Việt lười tập thể dục nhất thế giới

Attachments

Nir confirmed
Hạng B2
18/7/07
285
790
108
Em cũng đã mua máy chạy bộ sau khi đi bộ ngoài trời khoảng 6 tháng. Đi bộ ngoài trời vui hơn nhưng nhiều rác & chất thải "động vật" quá (em đi dọc kênh nhiêu lộc). Sau 3 tháng đi bộ trên máy, em tăng thêm kết hợp đi/chạy được 4 tháng. Bây giờ có thể chạy 10km trong 1 giờ.
Mua máy sẽ chủ động hơn & kiểm soát được tốc độ.
A chia sẽ chuyện mua máy với nhen a

O2 confirmed
Hạng B1
5/9/06
85
452
53
Em mua máy Horizon Adventure 3 của hãng Johnson tại sportland.vn, gọi điện mua qua mạng. Thực ra trước đó có coi máy của Johnsonfitness ở Parkson nhưng là coi chủ yếu là xe đạp tập.
Johnsonfitness giảm 30% so với giá niêm yết là 45tr là còn khoảng 31,5tr. Sportland.vn thì giá trên dưới 20tr. Giá sportland không hóa đơn & không đưa giấy bảo hành (người nhà nhận máy), nói bảo hành lưu trên máy của cửa hàng. Em điện thoại đòi bảo hành thì hẹn sẽ gởi sau tới giờ chưa thấy, em cũng quên. Có vài thắc mắc về máy, hỏi không trả lời được, em phải điện thoại lên hãng Johnson. Nói chung hậu mãi kém.
Máy ổn trừ chức năng Viewfit không hoạt động được như quảng cáo. Gọi lên hãng cũng bó tay, họ nói họ cũng không kiểm soát được. Bản thân các máy của họ lúc chạy được lúc không :)
Em giờ lại muốn máy có nhiều chức năng hơn và có thể cài lập trình theo ý mình nhưng lười chưa tìm hiểu.
Nếu bác định mua nên qua các phòng tập thử các loại máy khi nào thích hãy mua.

Adidas
17/11/06
129
9.101
93
Vậy là troai đẹp hả anh? Chắc em phải mời anh @athos cf quá.:rolleyes:
A nghĩ sắc đẹp e thừa rồi nên quan tâm chi mấy tay đẹp mã nữa. cf với xí trai như a mới làm nền cho e đc chứ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/4/13
225
5.337
123
A nghĩ sắc đẹp e thừa rồi nên quan tâm chi mấy tay đẹp mã nữa. cf với xí trai như a mới làm nền cho e đc chứ
Vậy làm liền nhoa anh. Mai mình đi cf ha. Em inbox rồi đó.