Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Biển báo là ĐI THẲNG HOẶC RẼ PHẢI nhưng đèn xanh thì lại ĐI THẲNG HOẶC RẼ TRÁI?!
Giờ vẫn còn nghịch lý vậy hã các Bác.
Em có lần cũng vậy. Định đèn xanh rẻ phải theo biển báo. Nhưng đèn tín hiệu thì không có rẻ phải.
Đành ngậm ngùi đi thẳng đến NTT -->quẹo HUỳnh Tấn Phát.... cho chắc.

Vậy các Bác cho em hỏi ngơ cái về thứ tự ưu tiên trước sau:
* Hiệu lệnh CSGT
* Đèn tín hiệu
* Biển báo
* Vạch kẻ đường

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
em ko nói đến trình độ, văn hóa ứng xử nhen bác, hành xử đúng mực, ko sợ sệt, ko xoắn, cứ điềm đạm như bác chủ mà nói chuyện thì sẽ ko ai phải chửi xxx nữa
Nhìn avatar, chắc tại bác hungpda giống GS Xoay nên xxx cho qua.

Hạng B2
28/7/14
166
108
43
Trái Đất
Sáng nay em xe máy đi làm thấy xxx tụ tập rơm rã với các bác xe du lịch dữ quá nên phải mò lên đây ngay để biết bị lỗi nào.
Vậy thì từ NVL muốn rẽ vào FV thì mình phải dừng ở lance ngoài rồi chờ đèn xanh rẽ phải vào, nếu như vướn các chú container chạy thẳng thì làm sao a ??? Còn nếu xác định từ trước rẽ phải vào FV thì mình đi vào đường hỗn hợp cho xe máy ở ngã 4 NVL - NThi Thập thì có được hay ko

Hạng B2
27/5/11
297
548
63
Nghe cứ như hư cấu ấy vì đội NSG này rất láo. Hy vọng các a ấy ăn ít ít lại tí cho dân nhờ.
Mình thì tin chuyện này là thật. Con người ai cũng vậy lúc này lúc kia . Cái nào tốt thì mình ghi nhận, cái nào xấu thì lên án, cho công bằng chứ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Mỗi con người đều có 1 ít lương tâm...

Khi thấy trẻ em, người gia,2 người bị nạn...thì họ phải giúp...nên tin chuyện bác chủ thớt! Thân! :)