Hạng D
26/8/05
3.938
23.247
133
Chờ ảnh bắn '6 phát' thì mới có giá đầu 6.
Mua ở kiếm mấy lô đã xây nhà thì giá 'hợp lý' khi cộng vào tiền xây, chứ Đất Sadeco PK1 giá hơi cứng!
Mình thấy rao bán rất nhiều, giá từ 28 đến sáu mấy bảy mươi cho nền 100 m2, gọi sales hẹn đi xem nền ngay, sang tên là xây dựng bất cứ lúc nào. Vậy là quá ổn cho 1 khu gần Q1.
Các anh nói kg có, vậy hóa ra mấy thằng có mất dạy bỏ tiền đăng quảng cáo lừa đảo à!?

Hạng D
26/12/19
1.182
4.786
113
Mình thấy rao bán rất nhiều, giá từ 28 đến sáu mấy bảy mươi cho nền 100 m2, gọi sales hẹn đi xem nền ngay, sang tên là xây dựng bất cứ lúc nào. Vậy là quá ổn cho 1 khu gần Q1.
Các anh nói kg có, vậy hóa ra mấy thằng có mất dạy bỏ tiền đăng quảng cáo lừa đảo à!?
Của đau con xót anh ơi. Lúc trước nó lên trên 90tr không bán. Giờ còn có 70tr (và nhiều khả năng là còn xuống nữa). Tự nhiên mất mấy tỷ bạc, nó đao lòng lắm người ơi, hu hu

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Thế thì lại theo ông anh lên Bảo Lộc thôi, Cứ chỗ nào thấy ông anh là mình phi theo thôi :D :D :D
đúng buôn chuối 5 năm k bằng buôn đất 1h..giờ cha chuyển hẳn lên BL ròi..mất ông hàng xóm , mất cạ đi massge cùng..giờ ổng hay call rủ rê dụ giỗ lên BL đầu tư ..nghĩ ổng nói cũng đúng..bỏ ra 5-6 ty mua miếng đất ở đây..lên đó mua đc kha khá..tính về biên độ lợi nhuận thì cao hơn hẳn nên tôi cũng đang cân thị nhắc các bác ạ

• Like
Hạng B2
8/11/11
113
2.554
93
Anh cứ hỏi mua đặt cọc thật là biết giá giao dịch như thế nào, chủ cần bán thật chắc cũng khó có giá 60 cho lô dt 100m2 ở Sadeco PK1 (mà biết đâu được).

Còn giá 28 em e là cò nó bán đất gò... hoặc trở về 'cơn sốt' cũ ngày xưa đường 22m giá 28tr năm 2011 :D

Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
Của đau con xót anh ơi. Lúc trước nó lên trên 90tr không bán. Giờ còn có 70tr (và nhiều khả năng là còn xuống nữa). Tự nhiên mất mấy tỷ bạc, nó đao lòng lắm người ơi, hu hu
Thật vậy hả bác, giá 70trieu vẫn xuống nữa hả ?? , em còn ít lúa, em nghe lời bác em đợi tiếp nhé :D :D

• Like